Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Help ] Có bức ảnh chụp kỉ niệm nhờ các pro sửa giúp em với...

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Jane Nguyen, 4/4/14.

Lượt xem: 2,098

1. Jane Nguyen Mới đăng kí

[​IMG][/IMG]
    Em có bức ảnh kỉ niệm hồi nhỏ nhưng do giữ gìn không cẩn thận nên ảnh bị mốc nhiều chỗ :( em có đi hỏi mấy hiệu ảnh nhưng không ai chịu làm cả :( . Mong các pro giúp đỡ em với , em cảm ơn rất nhiều!

...
  2. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

mất hình rùi bạn @@!
  3. mindnie

mindnie Thành viên cấp 2

@@ Bạn ý cũng chả thèm onl kiểm tra luôn :-/
  4. Jane Nguyen

Jane Nguyen Mới đăng kí

nghe bạn bè mách lên đây có nhiều ac chỉnh sửa ảnh rất đỉnh nên mạo muội lên đây nhờ vả. thú thật em không học về lĩnh vực này nên ac nào rảnh thì giúp em nhé. em cảm ơn rất nhiều!
  5. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

chuyển về đen trắng thì có thể phục hồi được, chứ ảnh mầu hóng cao nhân vậy
  6. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

cũng chỉ chỉnh được phần nào thôi.
  7. luân võ

luân võ Thành viên cấp 2

ảnh kỷ niệm hỏng thấy thớt cũng tội mà trình ko cao. thôi cũng ráng giúp tới đâu hay tới nấy. ko được thì thớt đừng buồn nhá. thớt có face thì ép nick "luân võ" avatar như trên forum. trao đổi cho dễ
  8. luân võ

luân võ Thành viên cấp 2

trình yếu chỉ giúp được đến đây thôi. phần hậu cảnh ko rõ lắm nên làm tạm tạm vậy cho bạn :-s

Ủng hộ diễn đàn