Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help đổi tên facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi kujinpro01, 24/7/13.

Lượt xem: 3,296

1. kujinpro01 Mới đăng kí

nick của mình mới đổi có 4 lần mà làm sao tự nhiên n bị max k đổi đc nữa . Ai biết cách sửa thì chỉ mình với thanks nhiều

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Theo mình thì Face đã fix xuống còn 4 lần, mình tuy không đổi được nữa nhưng giờ nó còn 1 tên đang dùng và 3 tên nữa trong khung, không như trước còn 1 đống nữa :-?

Muốn đổi tên khi bị max thì thớt làm theo hướng dẫn trong video này và 1 cách nữa nhưng khá nguy hiểm. Đó là báo vi phạm acc muốn đổi >50 sẽ được đổi. Không thì thay acc mới (nói về thay acc mới chắc ít bạn muốn lắm)

Ủng hộ diễn đàn