Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help ! Giúp e với các ac ơi. Làm highlight lên giúp em với. Đang cần gấp

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi viMa99, 13/5/13.

Lượt xem: 1,789

1. viMa99 Mới đăng kí

Giúp e làm hiện rõ cả Cột 2 (Record of Delivery Management) và Cột 3 (Record of Result Management) lên với. Tức là làm cho 2 cột này hiện rõ, nổi bật hơn hẳn các cột còn lại ý ạ.
    Cũng như thế Ảnh 2 làm hiện rõ cái vòng tròn số 2 và số 3 nổi bật lên so với các vòng tròn còn lại với ạ.
    Các anh chị pro làm kiểu gì giúp em với. Hic hic
    Lưu ý Làm sao lúc in ra cột và vòng tròn 2,3 nó đậm, nổi bật hơn các cột và vòng tròn còn lại ấy ạ, là giúp em hiện rõ cả chữ và khung của 2 cột ấy nhé
    Em cám ơn rất nhiều nhiều..........
    Ảnh 1: http://img19.imageshack.us/img19/269/29735100.png

Cũng như thế làm hiện rõ cái vòng tròn số 2 và số 3 nổi bật lên so với các vòng tròn còn lại với ạ.
    Ảnh 2: http://img705.imageshack.us/img705/8554/unti2f.png

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

viMa99Jaeki thích bài viết này.
  3. viMa99

viMa99 Mới đăng kí

Thiên Ma: Anh ơi, lúc in ra 2 cột đó nó lại bị mờ hơn so với các cột khác. huhu
    Làm sao lúc in ra nó rõ ấy ạ, là giúp em hiện rõ cả chữ và khung nhé
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình save ảnh bạn up về làm luôn chứ ko lấy ảnh từ link , còn vấn đề in ấn thì bạn chờ chút nhé ...
    viMa99 thích bài viết này
  5. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Ảnh bé xíu - độ phân giải kém nên khi in hơm rõ nét được đâu !
    - Giải phát tốt nhất để có chất lượng cao nhất: Gõ lại Text & thiết kế lại ! :">
    .
  6. viMa99

viMa99 Mới đăng kí

@Hổ Báo: Anh ơi, a lấy hình ở link bên trên ấy anh. Giúp em với, chứ giờ gõ lại chắc chết quá.
    lúc in ra để hai cái cột và vòng tròn số 2,3 nó rõ, đậm và nổi bật hơn mấy cột và vòng tròn còn lại ý
  7. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Rõ luôn :D
  8. phucphamh

Đậm luôn :D
  9. viMa99

viMa99 Mới đăng kí

phucphamh : Anh ơi, e cám ơn anh đã chỉnh giúp em
    Anh ơi, ảnh 1 a chỉnh lại giúp e, tô đậm cả mục 2 và mục 3 luôn nhé (lúc nãy anh tô đậm mỗi từ 2.1 ->2.6 và 3.1 ->3.6, thiếu mất của e cả mục 2.Record of Delivery Management và 3.Record of Result Management)
    Anh giảm nhẹ màu mục 2 và 3 xuống e 1 chút nữa thui vì lúc in ra khó đọc chữ bên trong quá. Các cột còn lại a để nguyên như ban đầu của em.
    Anh ơi, ảnh 2 a chỉ tô đậm giúp em hình tròn số 2 và số 3 thui nhé. Các hình tròn còn lại a để nguyên lúc ban đầu.
    Đã giúp 1 lần a giúp e nốt với ạ. :x :x :x
    Cám ơn anh nhìu...
  10. phucphamh

Thế này được không em
  11. phucphamh

12. viMa99

viMa99 Mới đăng kí

phucphamh: E thấy như này ok rùi anh ạ.Để sáng mai e nộp xem cô có ok ko.
    Cám ơn anh nhìu nha..Có ji e lại nhờ típ. hí hí :* :x
  13. phucphamh

Không có chi viMa99, nick e nghe ngồ ngộ nhỉ, là nghĩa gí ? cứ tưởng Ma không à, hihi

Ủng hộ diễn đàn