Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] - Gộp 2 project premiere cs6 từ 2 máy khác nhau

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi MichTut, 14/9/14.

Lượt xem: 8,228

1. MichTut Mới đăng kí

em với thằng bạn dựng chung 1 phim ngắn. tụi em chia scene ra dựng cho nhanh. bây giờ tụi em muốn gộp 2 project từ máy em và máy nó lại với nhau nhưng em bỏ qua máy thằng kia cả project cả video luôn mà vẫn không chạy được :( Tụi em dùng Premiere Cs6. Anh/chị/em nào chỉ giúp em làm sao gộp 2 project từ 2 máy khác nhau mà không cần phải export với ạ? vì em sợ export nhiều lần giảm chất lượng :(

...
  2. mono

mono Thành viên cấp 2

thế này nhé :
    Ví dụ chia ra bạn 1 và bạn 2 , project 1 và project 2 :
    Bây giờ ghép lại ở bạn 1 . Cần :
    Copy tất cả các clip quay được dựng ở bạn 2 và project 2 qua máy bạn 1 .
    Bạn 1 mở project 2 xem mở dc bình thường như ở máy bạn 2 không ? Nếu thiếu file thì reload lại footage .
    Nếu đã ok hết rồi tới bước.
    Mở project 1 lên , sau đó bóc project 2 bỏ vào đó , kiếm 2 comp ghép lại . Thường mình làm cách này với after effect nhưng chưa thử với PR không biết dc không . bạn làm thử nhé
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn