Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] In ảnh thẻ bằng máy Canon Selphy 820

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi No Reason, 9/3/15.

Lượt xem: 2,444

1. No Reason Mới đăng kí

Em vừa tậu em Canon Selphy 820 về để in ảnh thẻ kinh doanh lấy ngay. Vấn đề em gặp phải là em đã cài driver cho win7 64bit rồi nhưng khi Ctrl+P ra thì ko hiển thị cỡ để in ảnh thẻ. Em cắm thẻ CF vào máy in ảnh thì ko hiển thị được ảnh...
    Em cần giúp gấp... Anh(chị) nào có kinh nghiệm share em với... em là em mù tịt ạ...

...
  2. No Reason

No Reason Mới đăng kí

Giúp em với ạ
  3. No Reason

No Reason Mới đăng kí

4. Dũng Bệu

Dũng Bệu Thành viên cấp 1

Các bước ... làm shop -> crop kích thước -> xếp ảnh vào khổ cp -> tăng size lên cp1 -> vào phần in -> quay giấy đúng chiều -> in :(
    Nếu bạn không biết làm PTS thì mình chịu
    No Reason thích bài viết này
  5. No Reason

No Reason Mới đăng kí

Dũng Bệu : bác có tài liệu hoặc bác có thể chỉ dẫn em cụ thể dễ nhớ hơn ko ạ ?
  6. No Reason

No Reason Mới đăng kí

help....................
  7. Dũng Bệu

Dũng Bệu Thành viên cấp 1

nói chung là bạn xếp ảnh vào khổ giấy cp1 10x148 rồi bạn vào phần in rồi in là ok, còn về phần xếp ảnh bạn học trên mạng nhé, cái đó bạn phải biết pts

Ủng hộ diễn đàn