Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Không mở được Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi laluancb, 30/11/13.

Lượt xem: 2,609

1. laluancb Mới đăng kí

Hiện giờ mình đang bị lỗi pts cs3 không thể mở lên được. mở lên nó loading rồi mất đi luôn. mình đã thử xóa đi cài lại nhưng vẫn thế.
    Đã thử tải bản khác cs5 về cài nhưng vẫn vậy.
    Sau khi cài lại máy thì mở được vài lần rồi hôm sau mở máy lên vẫn bị như vậy, cứ mở lên lên nó hiện cái rồi mất luôn.
    Ai biết hay gặp hiện tượng này rùi thì giúp mình với nhé :(
    Cảm ơn mọi người

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Lỗi này mình thấy nhiều bạn gặp phải trên CS3 - CS5 nhỉ? Có phải thớt đang dùng hệ điều hành WinXP? Tốt nhất nâng cấp lên Win7 và dùng bản CS5 Full trở đi thì đỡ bị lỗi này hơn.
    Tý Ngáo thích bài viết này
  3. PeThuBr

PeThuBr Thành viên cấp 2

Có thể là do font chữ bạn xóa hết font chữ trong mày và chép lại font chữ của máy khác vào.. đảm bảo sẻ chạy dx.. mình từng bị và khắc phục bằng cách đó...! do font chữ đó nói chứ ko ai tin bị rùi mới biết
    laluancbNguyễn Tất Thắng thích bài viết này.
  4. laluancb

laluancb Mới đăng kí

PeThuBr@ Cảm ơn bạn, mình đã sửa đc sáng nay, đúng là do font chữ, mình xóa đi lại mở được :)
    PeThuBr thích bài viết này
  5. PeThuBr

PeThuBr Thành viên cấp 2

mình đã bỏ ra 2 ngày cài cs3 cs4 cs5 chạy cũng ko dx rùi nghiên cứu lỗi là do font chữ hihi nhiều khi bức xúc lắm..cài hoài ko dx hihi .dowload font trên mạng cũng hay lổi lắm hihi

Ủng hộ diễn đàn