Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help: Không thể cài đặt plugin từ Adobe Extension Manager

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi hAckeZ, 18/6/13.

Lượt xem: 4,264

1. hAckeZ Thành viên cấp 2

hôm qua em đọc thread tổng hợp những plugin không thể thiếu của pts và tải về một số plugin nhưng không thể install được. Nó hiện ra bảng lỗi như bên dưới. Em chưa gặp trường hợp này bao giờ nên cũng thử nhiều cách khác nhau như: Cài đặt lại pts, run as admin cái AEM, ... nhưng ko được :(

Lỗi ntn ạ:
    Plugin phù hợp với bản PTs luôn nhé :) mong mọi người giúp đỡ với ạ!

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Cái này lão già Hổ Báo VietDesigner vào xem thế nào, có giúp được chủ thớt không chứ lỗi này thì mình chưa có bị bao giờ vì mình ít dùng bên Manager này nhắm :D
    hAckeZ thích bài viết này
  3. hAckeZ

hAckeZ Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner: Thế bác có cách nào install plugin ko? m cứ mở thẳng file plugin rồi nó chạy thằng Extension này thui :(
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Copy file đó Plug-in vào thư mục Photoshop -> Presets -> Plug-in không được há :O
  5. hAckeZ

hAckeZ Thành viên cấp 2

6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

7. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Cài được bình thường chẳng có lỗi chi cả !

8. hAckeZ

hAckeZ Thành viên cấp 2

Hic ko ai có cách khắc phục trường hợp nào cả à :(

Ủng hộ diễn đàn