Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Không vẽ vời gì được trên layer trong suốt

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi superduck, 10/7/14.

Lượt xem: 1,870

1. superduck Mới đăng kí

Em mới tập tành des có vài ngày thôi ạ!! Em tạo 1 cái layer mới, trong suốt, mode normal rồi đặt nó dưới 1 cái layer khác. Cơ mà em ko vẽ được lên cái layer mới tạo đó!!! Bác nào chỉ giúp em ạ!!!

...
  2. LoveLay0511

LoveLay0511 Mới đăng kí

Bạn có thể cap màn hình lại không? :/
  3. superduck

superduck Mới đăng kí

Cám ơn bạn mình biết được sai ở đâu rồi!! Thanks~~ EXOtic nè :v
  4. LoveLay0511

LoveLay0511 Mới đăng kí

Nhìn ava là biết rồi ah~ :"> EXOtic trong này hiếm quá. Haha
    P/S: Ngoài lề rồi, cẩn thận bị anh Dư ban nick T^T Nếu muốn trò chuyện thêm, chúng ta phải 'dời' đi chỗ khác thôi keke
    superduck thích bài viết này
  5. superduck

superduck Mới đăng kí

Vậy bạn addfr với mình nha!! Muỗi Kỳ :D
    Làm quen và trao đổi về photoshop luôn hí hí
  6. LoveLay0511

LoveLay0511 Mới đăng kí

Nói thật là mình không có rành về PTS đâu. =))
    Mình là dân nghiệp dư mà, loi choi lóc chóc hỏi vậy thôi. Lòi ra được cái nào giúp được thì giúp chứ có khi nhìn cũng quáng gà lắm. :">

Với lại FB của mình hay post động chạm lắm =)) Có gì vào inbox của rum tâm sự cũng được :v :v
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn