Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Làm poster

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi nh0x4nn, 12/8/13.

Lượt xem: 2,454

1. nh0x4nn Mới đăng kí

Em muốn làm poster giống như poster này, ai có thể chỉ e đc không ạ? :'(
    Hoặc đơn giản là xóa hộ e cái text trong đấy cũng đc
    Em cảm ơn nhiều~~~~~

...
  2. Ma Đình Thiệp

Ma Đình Thiệp Thành viên cấp 2

biết chỉ như nào đây, ảnh này giống như vẽ bằng tay bạn ạ.
    hình khối cũng ko phức tạp lắm. cõ lẽ bạn nên vẽ bằng illustrator
    nh0x4nn thích bài viết này
  3. nh0x4nn

nh0x4nn Mới đăng kí

Cảm ơn bạn, bạn có thể xóa hộ m cái text đi đc không? :(
  4. Ma Đình Thiệp

Ma Đình Thiệp Thành viên cấp 2

xóa thì đơn giản nhưng ko có kết quả đâu vì bạn thấy đấy, phông nền nhiều con chữ li ti thế kia, nhìn ra lỗi ngay, trông giả lắm ^^ cái này pro chưa chắc đã xóa dc mà ko để lại vết tích gì
  5. Võ Duy Kường

Võ Duy Kường Thành viên cấp 2

Bạn muốn xóa text và thay bằng text gì? bạn có ảnh gốc chất lượng tốt hơn ko? gửi đi mình làm giúp cho
  6. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Nếu có stock chất lượng cao hơn có thể làm đc! :)) cắt nền thay nền giấy báo khác là đc! :3
    Võ Duy Kườngnh0x4nn thích bài viết này.
  7. nh0x4nn

nh0x4nn Mới đăng kí

Tiếc là e k có file chất lượng hơn T____T
    K còn cách nào nữa ạ? :(
  8. Võ Duy Kường

Võ Duy Kường Thành viên cấp 2

Thay dòng text trên = dòng text: "Tiếc là e k có file chất lượng hơn TT" à? ;))
    mục đích poster này để làm gì? bạn cho kt và gửi file qua email cho mình, mình làm cho.

Ủng hộ diễn đàn