Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] "Lịch" ngược đời :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi TùngSummer, 22/3/13.

Lượt xem: 2,012

1. TùngSummer Thành viên cấp 1

ko biết up vào đây có đúng mục ko nữa :D
    Tình hình là em sắp thi đại học, thấy mấy đứa bạn thi nhau đếm ngày, nên nảy ra cái ý tưởng làm một cái lịch đại loại là nó sẽ đếm ngược như ở dưới :D để làm cover cho hội lớp em :D

Khổ nối ý tưởng thì có nhưng trình độ chưa cho phép. Search thì ra mỗi cái script của wed VDS thôi, nên làm trông nó hơi lộn xộn vs lại chưa đc theo mong muốn :( Em mò từ chiều mà chỉ làm tình hình tệ hơn, đây là cái sơ khai và cũng là cái ổn nhất rồi :(
    Em muốn ý tưởng nó nổi bật hơn tí, ví dụ như là làm cái lịch nó thành 1 dòng(như dòng thời gian ấy), rồi cách đặt font chữ sao cho nó nổi bật hơn blah blah... Hy vọng đc mn chỉ giáo vài chiêu, còn có cả ảnh đi kèm thì càng tốt ạ =))
    ____
    Mà sao dạo này cái mục đăng bài nó khiếp vậy :( ko biết bên box khác có thế không nhỉ @@

...
  2. haiautrang779

haiautrang779 Thành viên cấp 2

vác corel mà phang loáng là xong thôi gõ chữ thôi mà

Ủng hộ diễn đàn