Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Lỗi hiệu ứng 3D trong Illustrator

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi Nguyễn Trường, 11/9/13.

Lượt xem: 5,536

1. Nguyễn Trường Thành viên cấp 2

Em mới tập dùng Ai và mắc phải cái lỗi này! Em cũng không biết là tại sao nó như vậy và phải sửa như thế nào! Bác nào có thể giúp e cái này với ạ!:-s

E viết chữ rồi dùng hiệu ứng 3D nó thành như thế này!
    - Phần bóng phía sau nó k đều màu!

- Khi e đổ màu đen cho nó lại bị như thế này!

Em viết bài gấp nên có sai sót gì mong Ad và các Mod thông cảm ạ!:)

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Mình không hiểu :-? Cơ mà màu vẫn vậy thi?
  3. Nguyễn Trường

Nguyễn Trường Thành viên cấp 2

Mới đầu cứ tưởng nó như vậy nhưng Export nó sẽ không sao! Cơ mà vẫn vậy!:-s
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Nói thật là mình rất ngáo kiểu hỏi như vậy nên chịu, không hiểu thím hỏi như nào nữa @@!
  5. tienlx

tienlx Thành viên cấp 2

Kô hiểu câu hỏi của thớt :v
  6. lifecd

lifecd Thành viên cấp 2

ý bạn là tại sao khi đổ màu đen nó lại k "phần bóng phía sau nó k đều màu!" như hình 1 á?
    Nghĩa là bạn muốn nó có dạng "Gradient" như hình 1 nhưng là màu đen chứ không phải mãu xanh á? :"( đúng như thế k nhi! :"(
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Lão Trường này ko hiểu muốn hỏi gì hết, nếu đúng là muốn hỏi như lifecd nói thì khắc phục được chứ không phải nữa thì bó tay...
  8. pipicodon

pipicodon Thành viên cấp 3

cái chữ này bạn dùng pen tool vẽ đúng k?

Ủng hộ diễn đàn