Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help! Lỗi không cờ rắc được phần mềm adobe CC

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi nhonlk, 28/3/15.

Lượt xem: 2,498

1. nhonlk Thành viên cấp 2

Mấy bác cho em hỏi? Em cài các chương trình của adobe cc có key cờ rắc hết. Nhưng em đã cờ rắc được Ai + DW. Rồi khi tới pts thì cờ rắc không được. Vẫn nhập key bình thường cũng có code key. Nhưng khi enter nó báo code sai hoài là sao.
    - Và cho em hỏi luôn có cách nào xoá tất cả các chương trình adobe để em cài và cờ rắc lại không cần phải cài lại win không. Vì hiện tại em bị dính cloud của adobe dù tắt mạng đi vẫn không nhập key cờ rắc được.

...
  2. nhonlk

nhonlk Thành viên cấp 2

Có bác nào giúp mình với :((
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Sao ko cài riêng lẻ hả thớt? Tốt nhất là muốn cài phần mềm nào của Adobe thì cứ Google mà tìm link riêng xong cờ rắc là ok. Đừng có dại mà dùng Adobe Creative Cloud để kéo chúng về.
    Hà Bơnhonlk thích bài viết này.
  4. nhonlk

nhonlk Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner Mình cài bằng đĩa CD riêng lẻ đó bạn. mà không hiểu sao chỉ có mỗi cái pts là bị. bữa trước thì bị cái Ai phải cài win lại rồi cài lại thì bị pts. khi cài hình như nó nhớ cái email mình hay sao cứ bắt nhập hoài :(
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thời buổi giờ link chia sẻ Photoshop cả rổ trên Google sao mà phải cài bằng đĩa cho nó cực ra.
    Hà Bơnhonlk thích bài viết này.
  6. nhonlk

nhonlk Thành viên cấp 2

mua đĩa trọn bộ CC luôn bác àk. tại lúc trước lười down :D. vậy rốt cuộc là phải cài win lại mới cờ ráck được hả bạn ;-(
  7. tuanlinhtinh

tuanlinhtinh Thành viên cấp 2

nhonlk thích bài viết này
  8. nhonlk

nhonlk Thành viên cấp 2

thank bán tuanlinhtinh nhiều nhá. Khi cờ rắc có cần tắt mạng không bác
  9. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

khi cờ rắc nhất định phải tắt mạng nhé còn bạn hoàn toàn có thể tải bộ creative cloud mới nhất trên trang chủ của adobe về(phải đăng ký thành viên adobe) bạn chạy creative cloud sau có chọn phầm mềm thích hợp bấm chử dowloang sau khi nó tải xong không nên bấm trial rồi tải universal adobe patcher 2015 về chạy là ok update thoải mái,phiên bản camera raw mới nhất nhé.còn nếu bạn có tiền thì nên mua bản quyền xài ũng hộ adobe,để hãng tiếp tục phát triển và sáng tạo nhé
  10. nhonlk

nhonlk Thành viên cấp 2

Hay quá hoagao vậy giờ mình chỉ cần gỡ bỏ cái cũ rồi down thẳng từ trang chu adobe xong rồi chạy cờ ráck thôi là được đúng không bác :D. Vì là đang học tập rèn luyện nên chưa có làm chuyên kinh doanh nên chưa mua bản quyền. Chứ làm có ciền là quốc luôn 1 năm 6tr cho khoẻ ùi :-"
  11. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

những phần mềm cờ rắc rồi thì không gở cũng chả sao nhé,nhưng nhớ khi tải đừng bấm trial nhé.
  12. oaiprobq

oaiprobq Mới đăng kí

Cái bản patch thì online cũng cờ rắc đc
  13. nhonlk

nhonlk Thành viên cấp 2

hoagao vậy khi tải patch xong rồi. mình vào chương trình rồi mình sign in rồi update bình thường luôn hả bạn. Hay là mình cứ patch xong rồi cứ để vậy mà xài :v
  14. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

khi bạn patch xong theo cách mình nói(nhớ khi tai xong đừng vào trial hay vào phần mềm ngay mà hảy patch trước đã.sau đó mở lên dùng là ok có tài khoản của bạn luôn khi đó bạn vào help và update vô tư(nhưng bạn mới tải trên trang chủ adobe thì là mới nhất rồi cần gì update) mà không cần tắt mạng cũng được.
  15. nhonlk

nhonlk Thành viên cấp 2

hoagao He he thank bác nhiều mình đã xong rồi. Giờ đang ngồi hưởng thụ nó cái. kakaka. >:)
  16. tuanlinhtinh

tuanlinhtinh Thành viên cấp 2

Bạn cứ Trial thoải mái. Khi nào chán thì patch cũng được :D

Update bình thường nhá :)
  17. nhonlk

nhonlk Thành viên cấp 2

tuanlinhtinh thank bác tuấn nhiều nhá :v em sử dụng xong hết roài hí hí
  18. jimyduong

jimyduong Thành viên cấp 1

ngày trước mình cài có down file về chèn là xong đâu cần key???
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn