Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Mình lỡ tay nhấn nút nào đó nó hiện lên khung 3D

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi hippi, 21/11/14.

Lượt xem: 45,900

1. hippi Mới đăng kí

giờ mình phải làm sao để cái khung 3D màu mè đó đi ạ? =(( em cảm ơn mn nhiều !!!

...
  2. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

cái này là Perspective Grid ( Shift+p) dùng để vẽ phối cảnh, tắt nó như như vậy:
    wavydancerhippi thích bài viết này.
  3. hippi

hippi Mới đăng kí

Tại hạ xin cảm ơn sư huynh rất rất nhiều ạ !!!
  4. loanlee296

loanlee296 Mới đăng kí

Bạn vô View rồi - Perspective grid thử, trong mấy cái trong đó bạn bấm thử, mình cũng bị giống bạn mấy lần
  5. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

Ctrl+O - click vào chữ X....and
  6. coids

coids Thành viên cấp 2

Có cái khung hình tròn bên bao quanh hình lập phương trên cùng kìa. Click vào dấu x ở đấy là nó tắt thôi.
  7. Vi Nguyễn

Vi Nguyễn Mới đăng kí

Đã từng muốn tè trong quần với cài này, đang thao tác bỗng dưng nó xuất hiện, không biết xóa sao
  8. wavydancer

wavydancer Mới đăng kí

Hic, cám ơn bạn Vũ Phi Huân nhé, xém nữa mình Ctrl W vứt luôn thiết kế vì cái màu mè này, hên mà tìm được hướng dẫn khắc phục

Ủng hộ diễn đàn