Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Muốn mua điện thoại giá rẻ, xài ngon

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi anhtuan_01, 18/6/15.

Lượt xem: 1,826

1. anhtuan_01 Banned

Hôm qua công ty em đi du lịch, lúc bước ra khỏi nhà đâm ngay phải bà ve chai đã chột dạ trong lòng rồi, tính không đi nhưng không báo trước mà hủy lịch thì bị phạt cũng ốm, mà làm cả năm, có ngày đi xả cùng anh em mà ở nhà tự kỷ thì có gọi là ..hâm hấp, cả đoàn đi mà có mỗi mình bị dân 2 ngón nó thó mất điện thoại lúc nào không hay, đúng là ra đường gặp đàn bà. Lương thì chưa được lĩnh, cả cơ nghiệp giờ còn có 3 triệu, cả nhà tư vấn giùm em mua điện thoại tầm 2 triệu trở xuống thì nên rước em nào về bi giờ, đen vãi đen

Topic tự sướng quảng cáo trá hình cho máy Philips, BAN VĨNH VIỄN mấy nick clone tự sướng!

...
  2. zuzuzim

zuzuzim Banned

Mua Philips ấy, ngon bổ rẻ, mua xong về uống bia lun
    hoang_kun thích bài viết này
  3. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Chia buồn cùng bác thớt :(
    Oppo Neo hay Asus Zenphone 4, bác tìm hiểu xem ạ.
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/6/15
  4. thien0211

thien0211 Thành viên cấp 2

Với tầm giá 2tr thì mua ngay iphone 6+ đi, sao phải nghĩ? 2 sim 2 sóng, pin 3000mAh, thẻ nhớ 64G, GPRS tốc độ, camera 69mp v..v.. và còn nhiều tính năng hấp dẫn khác...
  5. cadic

cadic Banned

Thịt chó giải đen thôi
  6. hoang_kun

hoang_kun Banned

Máy Philips khỏe, văng vạ vật cứ thoải mái, em dùng Philips lâu lắm rồi mà máy vẫn chạy ngon, bác tậu lấy 1 em, đang có km, tầm tiền đó vẫn dư đó
    anhtuan_01 thích bài viết này
  7. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

MẤY BỐ LẠI TỰ HỎI TỰ TRẢ LỜI RỒI, QUẢNG CÁO THÔ NHƯ CÁI BÔ ẤY, LẠI 1 BỐ VÀO CLONE. BỰC.
  8. hoang_kun

hoang_kun Banned

Gurl Ông nói việc ông, tôi nói việc tôi, tôi không thấy mấy hãng ông nói là tốt, tôi thích dùng loại tôi đang dùng nên tôi khen máy tôi, qc éo gì ở đây, ghen tị à, bực mình
  9. Boony

Boony Mới đăng kí

Gurl: em thấy Oppo màu như cải lương í anh ạ :D hơi sặc sỡ 1 cái thái quá, còn Zen thì nghe nhiều cơ mà chưa có dịp thử ^^
  10. anhtuan_01

anhtuan_01 Banned

Cả nhà có cái link thông tin nào hàng km giảm giá cho em nhé, em châm cứu ợ
  11. than_tai

than_tai Banned

Hôm qua mình cũng tậu được em S388 gần 2 triệu mà còn được tặng USB 3G và SIM 3G nữa, quá đã, đọc nè
  12. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

hoang_kun Tôi chỉ thấy là mấy bạn toàn dân MỚI ĐĂNG KÝ CÙNG 1 NGÀY mà vào nâng bi cho thằng phillips là tôi thấy có mùi quảng cáo đấy? Sao ko?
    Bạn than_tai đăng ký hôm thứ 5 mà ngồi chăm chỉ post bài chỉ trong 1 ngày để lên thành viên cấp 1 nhé, lấy tin tưởng? cả 3 bố đều nâng bi vô lý như thế ngứa mắt lắm.
  13. Hoanquangnam

Hoanquangnam Thành viên cấp 1

Trước tiên gởi lời chia buồn với bạn..Tiếp theo mình xin tư vấn, góp ý, góp gạch
    1202 Nha bạn...Về tổng thể thì hợp vối yêu cầu bạn..
    + Về độ bền: ..xài sóng vivu...nghe gọi chọi đập
    + giá tiền chắn chắn sẽ dưới 2 triệu
    + Điện thoại nhỏ thiết kế chống trộm (mình xin giải thích: khi bạn đi du lịch bỏ điện thoại 1202 nhỏ gọn vào túi quần...thì Nó sẽ lọt tổm xuống tận đáy túi...dân 2 ngón sẽ khó chiếm đoạt...muốn lấy thì dân 5 ngón thò cả bàn vào may ra mới cẩu được điện thoại lên..lúc đó bạn sẽ phát hiện được và.....bỏ chạy :)))
  14. canhdongmay

canhdongmay Banned

Chia bùn với thớt, thôi của đi thay người ợ :3
  15. Tiểu trư

Tiểu trư Thành viên cấp 2

Tầm giá 2 triệu mình thấy con này rất ổn :
    Google tra SamSung Galaxy J1 nhé ( RAM 512 MB thôi nhưng thương hiệu uy tín,Cam 8 MP)
    Thêm một số lựa chọn cho bác :
    -LG G FINE 2 tr500k ( Ram 1gb,Cam 8mMP )
    -Gionee V4S 2tr 700k
    -Lenovo A536 2 tr200k ( Ram 1gb,Cam 5mp)
    Còn mua cũ thì cũng được kha khá con ngon đó bác :)):)):))
  16. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đã dẹp hết mấy nick clone tự sướng PR cho Phillips.
    Phillips thuê mấy thằng quảng cáo cùi bắp quá, chỉ làm mất hình ảnh thêm thôi.

Ủng hộ diễn đàn