Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help my em gà mờ giúp em với !

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi tycongquyen, 22/9/13.

Lượt xem: 2,103

1. tycongquyen Mới đăng kí

Cho em hỏi phần mềm nào giúp chèn,thay mặt người trong video ,như kiểu thay thế cái mặt troll vào mặt một ng trong video ! Và làm gì để cho từng khung ảnh nhỏ chạy dần như các chứ cái chạy vào màn hình để xếp thành cái ảnh lớp trong video ? Em làm video tặng các bạn nữ lớp 20!10 mà mờ quá,

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Thớt thử dùng Sony Vegas xem thế nào, còn 2 anh em nhà Ae với Pr mình nghĩ thớt khó dùng được. Với Ae và Pr thì nói về làm phim thì chả gì khó với chúng nó :D
    tycongquyen thích bài viết này
  3. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Và làm gì để cho từng khung ảnh nhỏ chạy dần như các chứ cái chạy vào màn hình để xếp thành cái ảnh lớp trong video ? Em làm video tặng các bạn nữ lớp 20!10 mà mờ quá

Cái này bạn thử lên https://proshowvn.net rồi tìm mấy cái hiệu ứng xem nhé
  4. tycongquyen

tycongquyen Mới đăng kí

thế bạn ơi dùng cái proshow ấy mình có thể làm đc hết các kiểu như thay mặt các đổi hình nền trong video ko?
  5. Click.l0ve_93

ko nhé . Muốn thay mặt thì dùng AE hoặc mấy cái ở trên bạn nói í
  6. Nguyễn Ngọc Công

Nguyễn Ngọc Công Thành viên cấp 2

Adobe After Effect để thay mặt còn lồng chữ vào nên dùng aegisub hoặc sony vegas
  7. tycongquyen

tycongquyen Mới đăng kí

cậu ơi cho minh hỏi cái video của mình nó dài 33s mà 47m xong mình inpom vào ea rồi cái xem có tiếng đó cái dòng xanh lá cây ở bên dưới của mình nó k chạy đc hết nên xem một đoạn nó lại bị dừng lại ? bh mình phải làm sao?
  8. Click.l0ve_93

Viết khó hiểu quá . Chịu thôi . Chụp ảnh màn hình lên xem nà0
  9. Nguyễn Ngọc Công

Nguyễn Ngọc Công Thành viên cấp 2

Thánh miêu tả thế thì bó tay chụp màn hình lên xem nào

Ủng hộ diễn đàn