Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Nơi àm khánh vàng tân gia, kỷ niệm

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi quantamvn, 18/1/17.

Lượt xem: 5,855

1. quantamvn Thành viên cấp 3

Chào các bạn,
    Các bạn cho mình hỏi nơi nào ở Saigon làm khánh vàng (Dạng dạng như hình dưới) để tặng tân gia, ngày cưới, hay dịp kỷ niệm nào đó mà giá ok và uy tín không?

Cảm ơn các bạn.

P.s: Mình không biết mục này nên post ở khu vực nào nên đưa vào đây. Nếu có sai mong mod thông cảm.

...
  2. nuwa0007

nuwa0007 Mới đăng kí

Ban nên đặt khánh vàng tại cơ sở sản xuất trực tiếp thì giá sẽ rẻ hơn các cửa hàng khánh vàng bên ngoài.
    Ngoài ra bạn có thể đặt theo yêu cầu tuỳ thích, muốn làm khánh vàng mẫu như thế nào riêng biệt đèu làm được
    Mình đã từng đặt tại cơ sở sản xuất Khánh Vàng Duy Tân ; địa chỉ 198B/27 Dương Bá Trạc, Quận 8; DT: 02838512406

Mình thấy ở đây là nơi làm khánh vàng đẹp nhất, đủ loại mẫu mã khánh vàng tân gia, khánh vàng mừng thọ, kỷ niệm ngày cưới, quà tặng công ty..chất lượng rất tốt từ hình thức đến bên trong

Bạn tham khảo thử website Khánh Vàng Duy
    khanhvangduytan.com

Ủng hộ diễn đàn