Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HELP] Photoshop cs6 bị lỗi treo khi save

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Zajbin, 18/2/13.

Lượt xem: 5,525

1. Zajbin Mới đăng kí

Xin giúp mình với, PTS của mình cứ làm xong save lại là bị treo, cụ thể là nó chạy được process quá trình save khoảng 33% hay 50% tùy file hình là bị đứng hình, treo luôn (dù giảm kích thước, độ phân giải, hay file nặng nhẹ gì cũng treo hết) phải bật task manager lên tắt mới được, lúc trước cũng cài trên laptop của mình bình thường dùng rất ok, một thời gian sau cài win lại, cũng cài pts như lúc trước nhưng dùng bị lỗi, open rồi save hay save as là bị treo. Bạn nào biết tại sao giúp mình với
    Máy mình dùng win 8, 64 bit, cài bản pts dành cho 64 bit, ram 4g nên chắc không bị đầy ram đâu nhỉ ? cũng tìm hiểu trên google vào phần Performance tăng ram vào ổ cứng cho pts những cũng không. Nói chung ram hay ổ cứng còn trống rất nhiều
    Mình cũng thử chạy bản protable pts trên forum luôn mà tình trạng cũng như vậy, cũng thử nhiều cách rồi mà vẫn không được. Ai gặp tình trạng tượng tự đã xử lý được giúp mình với nhé. Xin cảm ơn nhiều

...

Ủng hộ diễn đàn