Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help! Seo mãi mà không thấy lên top

Chủ đề thuộc danh mục 'Làm SEO' được đăng bởi noiman, 24/6/16.

Lượt xem: 12,694

1. noiman Thành viên cấp 2

Xin chào admin, các bạn
    mình bắt đầu từ đầu năm đến giờ rồi mà mình toàn seo những từ khóa đơn giản như:
    - mua hải sản tươi sống ở hà nội
    - cung cấp hải sản tươi sống hà nội
    các bác kiểm tra em với. em không hiểu luôn
    http://haisantuoisongnd.blogspot.com/
    https://www.lamchame.com/forum/threads/mua-hai-san-tuoi-song-o-ha-noi-khuyen-mai-giam-gia.1931748/
    https://www.facebook.com/muahaisantuoisonghanoi

Bác nào giúp em lên top được em biếu 1kg cua ghẹ biển luôn,
    bố mẹ em đi biển, em thấy thực phẩm bẩn dạo này nhiều quá nên em nao vào bán hải sản quê mình nhưng ai ngờ không bán được mấy, Chán quá
    Thanks Các Bác

...
  2. noiman

noiman Thành viên cấp 2

Các Bác giúp em với,
  3. Cozy

Cozy Mới đăng kí

Nếu bác muốn lên top 1-10 thì bác nên lên hệ các công ty chuyên về SEO để thuê dịch vụ SEO của họ.
    noiman thích bài viết này
  4. noiman

noiman Thành viên cấp 2

Minh cung hieu so ve seo nhung minh chua hieu tai sao no lai chua len
    minh nghi nhu nguoi khac la no len roi
  5. hoa trong

hoa trong Banned

Có ai mua cùng mình khoá học SEO lên top 10 của anh Vương Mạnh Hoàng k? Trị giá 399.000đ. mua dùng chung nha,
  6. noiman

noiman Thành viên cấp 2

Cach sai cua minh chac la khong biet dat tieu de
  7. ViViPham

ViViPham Mới đăng kí

Chào bạn,mình góp ý bạn chút nhé, hi vọng sẽ cải thiện dc tình hình của bạn hơn
    thứ 1: Bạn chưa nói rõ cho mình quy trình SEO tuy nhiên mình nói chung như thế này:
    Về on page: Bạn nhồi nhé quá nhiều vào Title bạn nhé, ko phải SEO từ khóa nào là nhồi vào đó đâu, bạn làm từ khóa chính thôi nhé, Title bạn dài quá 70 ký tự thôi
    Link nội bộ
    Bạn chưa có nhé, cái này quan trọng lắm đó, lên top hay ko là nhờ cái này
    Bạn viết bài xong rồi thì vận động bạn bè vào comment cho nhiều vào nha
    .....
    Về off page
    Chà, bạn gửi cái link bạn đi forum lamchame, mình thấy bạn trỏ link về trang khác chứ ko phải blog trên của bạn??? Nếu như vậy mình hiểu là bạn có site chính rồi, blog làm vệ tinh, bạn cũng hiểu dc nguyên lý đi link nên mình ko nói nữa,
    Offpge hoàn chỉnh rồi on page tốt là dc
  8. thuyunion

thuyunion Banned

bạn kiểm tra từ khóa chưa, quan trọng nhất là kiểm tra xem từ khóa đó có được truy cập nhiều không, rồi bạn mới tiến hành seo, xem độ khó từ khóa là bao nhiêu nha
  9. trần tiếng dũng

trần tiếng dũng Mới đăng kí

Cái này bác làm 1 bài chất lượng trên medium phát là nó lên rồi
  10. ThaiDuongVisa

ThaiDuongVisa Mới đăng kí

Chưa chắc có bài chất lượng trên medium là từ khóa lên đâu, nó còn phụ thuộc nhiều yếu tố lắm á bạn, cố lên
  11. jackvo183

jackvo183 Mới đăng kí

Giờ thì google thay đổi cách nhận diện nhiều rồi, làm bằng Wordpress nghe bảo dễ SEO hơn hẳn, tuy nhiên phải cấu hình cho chuẩn và biết cách đăng bài, sau 4 năm web bạn đang ở hạng nào rồi?
  12. Solomon

Solomon Thành viên cấp 1

Bạn viết ít bài như thế này thì sao lên được!
  13. Mabucom177

Mabucom177 Mới đăng kí

Quan trọng focus từ khóa thôi, phải nghiên cứu từ khóa trước thì SEO mới lên được
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn