Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Tư vấn học chụp ảnh và photoshop ở đâu tại hà nội

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi daotu94, 7/3/14.

Lượt xem: 2,298

1. daotu94 Thành viên cấp 2

Xin chào mọi người :D trước hết mình xin giới thiệu mình tên tú :D
    Tú xin cảm ơn Đảng, cảm ơn nhà nước, cảm ơn các tổ chức, các cơ quan ban ngành đoàn thể, các cấp lãnh đạo đã chèo lái con thuyền xã hội chủ nghĩa. Cảm ơn các anh hùng, các liệt sĩ đã bỏ công hy sinh để đất nước hòa bình, để tú được ngồi đây vào forum này. Cảm ơn ba má đã nuôi dạy con khôn lớn, cảm ơn các giáo viên, các thầy cô đã dạy tú biết chữ để ngày hôm nay tú được lập topic này. Vâng, xin cảm ơn tất cả !! Và chân thành cảm ơn. =))

Đc sự đồng ý từ phía bố mẹ :( cho mình đi học để về làm 1 cái "sờ ta đi ô" ảnh nho nhỏ ;;) Nhưng mình chưa biết học ở đâu :( nên hôm nay nhờ mọi người Tư vấn học chụp ảnh và photoshop ở đâu tại hà nội với ạ :"> Mình cũng có 1 chút kiến thức về photoshop thôi :(

Mình tìm trên mạng nhưng cũng chỉ có mấy chỗ dạy 1 tuần có 2-3 buổi thôi :( Tại nhà mình cũng khá xa hà nội. mà cứ đi đi về về thì tốn thời gian lắm ạ (:| nên mong mọi người ai học ở trường rồi thì tư vấn giúp mình với nhé. thank mọi người nhiều =))=))

...
  2. nguyenhiepcule

nguyenhiepcule Mới đăng kí

Học kinh nghiệm thực tế về Photoshop tại iMIC bạn ơi. Mình đã từng học ở đây rồi, rất ấn tượng bạn à. Tại đây tất cả các bạn học viên đều được tham gia Chương trình “Trải Nghiệm Cùng iMIC” với 1 tuần học thử MIỄN PHÍ trước khi Quyết định tham gia khóa học tại iMIC! Bạn nên thử nhé: imicrosoft.edu.vn. Thân!

Ủng hộ diễn đàn