Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Về việc mua laptop

Chủ đề thuộc danh mục 'Xe cộ - Hàng công nghệ hitech' được đăng bởi tran_dat_96, 7/7/16.

Lượt xem: 3,306

1. tran_dat_96 Thành viên cấp 1

Em đang muốn mua 1 cái lap để tiện học tập đi lại mà k biết nên chọn loại nào. Các cao thủ tư vấn giúp e xem giờ e có tầm 10-15tr thì mua loại nào dùng ổn ạ?

...
  2. Lê Trọng Kiên

Lê Trọng Kiên Mới đăng kí

Tầm đấy thì mua lap cũ thôi bác ạ. em đang dùng con envy 17 mua 10tr3 ở laptop88 đây.
    Dùng rất ngon
    Hỗ trợ nhiệt tình
  3. tran_dat_96

tran_dat_96 Thành viên cấp 1

Lê Trọng Kiên@ tại em cũng hơi mù mờ công nghệ nên hơi xoắn đi mua lap cũ =)))))))))
    Lê Trọng Kiên thích bài viết này
  4. Lê Trọng Kiên

Bác cứ qua người ta tư vấn cho. Bên đấy em thấy cũng uy tín. Chưa có phốt gì. Bác cứ chú ý máy nào đẹp thì phang cho em. Còn test máy bác không biết test kêu nhân viên ngồi test cho bác. Trước em đi mua lười test toàn bắt nó test :)))
    Bác ra xem tận nơi chứ đừng xem web nhé. Bọn đấy lười update lên web lắm. Gọi toàn hàng đấy hết. :))
    tran_dat_96 thích bài viết này
  5. huykon225

huykon225 Thành viên cấp 1

Mua Macbook Air design ổn không các bác ?
  6. Lê Trọng Kiên

Em thấy các bác bảo học design thì nên mua macbook. Vì nó liên quan đến các hệ điều hành của apple
  7. tran_dat_96

tran_dat_96 Thành viên cấp 1

E lên fanpage xem thì thấy review cũng khá ổn :3. Cảm ơn bác nhiều!!! Để hôm nào e chạy qua hỏi thăm xem sao :)))))))))

Ủng hộ diễn đàn