Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] việc nối 2 project trong AE Cs4

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi torimazu, 17/11/13.

Lượt xem: 10,278

1. torimazu Mới đăng kí

Em chào các bác !
    EM mới mày mò làm AE cs4 . Hiện tại thì đã xong. Em làm xong 2 project. Một cái là Intro. Một cái là project chính.
    Vấn đề là em không biết chèn cái project intro vào thẳng project chính thế nào ( để intro chạy hết xong đến cái project chính của mình chạy ấy ạ :( )
    Em không biết là mình có thể chèn trực tiếp project intro vào trước rồi render một thể. Hay là Render cái intro ra video rồi chèn vào ạ :(. Mong các bác chỉ bảo T_T

...
  2. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

Bạn tạo 2 cái là 2 Composition rồi cho chung vào 1 Composition tổng
  3. torimazu

torimazu Mới đăng kí

Là sao hả bạn :/. Thông cảm vì mình mới vọc được 1 ngày -_-
  4. torimazu

torimazu Mới đăng kí

Mình import thẳng cái project intro vào .Rồi kéo xuống project chính thì có cần timming lại không ạ :(
  5. sieuhopdomt

sieuhopdomt Thành viên cấp 1

nếu bạn biết dùng premier thì xuất riêng cả 2 đoạn của bạn ra.rồi import vào premier để ghép rồi export.như thế vừa quan sát dễ hơn mà dung lượng file cũng sẽ nhẹ đi rất nhiều.
    HSP thích bài viết này
  6. kennyhoang96

kennyhoang96 Mới đăng kí

import truc tiep vao nhu video
  7. torimazu

torimazu Mới đăng kí

Xuất riêng 2 file intro và main ra dưới dạng Mov. rồi vào Premier ghép lại .Ý bạn là vậy phải không :/
    kennyhoang96 thích bài viết này
  8. torimazu

torimazu Mới đăng kí

mình import vào. rồi kéo xuống dưới. Khi bật preview thì chỉ có Intro chạy. -_-. Vậy cần timing lại hả các bác -_-
    kennyhoang96 thích bài viết này
  9. kennyhoang96

kennyhoang96 Mới đăng kí

import truc tiep project do vao coi nhu la 1 MV xog r setting lai composion chinh cai time ay
  10. đặng quốc huy

đặng quốc huy Thành viên cấp 1

ở phần import bạn import cái project vào...import xong nó tạo cho mình cái thư mục trùng với cái tên file import. vào thư mục lấy cái com gốc của project đó kéo nó vào com mình cần làm là ok bạn a

Ủng hộ diễn đàn