Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Xem giúp logo của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Nguyễn Tiến Phát, 17/10/14.

Lượt xem: 2,719

1. Nguyễn Tiến Phát Mới đăng kí

Mình vào search google thì thấy ở forum vietdesigner tạo Logo rất đẹp.
    mong các bạn góp ý cho mình, mình không rành về các phần mềm vẽ, thiết kế, đồ họa nha ...

tình hình là mình đang muốn mở cửa hàng buôn bán các linh kiện máy tính, và sữa chữa máy tính,
    tên là: Vi Tính Tấn Phát hoặc Tấn Phát computer gì đó.
    mình đã tự thiết kế được 1 cái Logo như ở dưới, mà có điều gì đó KHÔNG ỔN.

rất con nít và không có 1 tí chuyên nghiệp, mong các bạn nhiệt tình giúp đỡ.

...
  2. 16cm

16cm Banned

Logo để làm gì? Bạn chưa có tiền thì đâu nhất thiết cần logo? Cứ làm ăn ngon lành đi khi nào đủ lớn lúc đó bỏ tiền ra thuê là tự khắc có logo ưng ý.
  3. lenm

lenm Thành viên cấp 4

không ổn là vì nó "CỔ" quá =))
  4. toilatoi_84

toilatoi_84 Thành viên cấp 2

Phong cách đúng là made in VN! siêu cổ!!!
  5. Nguyễn Tiến Phát

Nguyễn Tiến Phát Mới đăng kí

tại mình chưa làm logo lần nào,mình tự làm nên nó ra v đó.
    ai giúp đỡ gì đi.
    mình tạo logo để in lên card thôi cho cửa hàng của mình. hihi
  6. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

7. dung design

dung design Thành viên cấp 2

Cái logo này làm mình nhớ lại cái phong thư trước đây :">
  8. Nguyễn Tiến Phát

cái này hả bạn ... hjc,,, cũng giống thiệt
  9. 16cm

16cm Banned

Không cần logo đâu. Tại sao bạn chọn nghề kinh doanh lại cứ phải theo trào lưu nhỉ. Nếu không thực sự cần thì tốt nhất không nên có. Nếu thực sự cần thì bạn tự biết cách làm thế nào để có. Nhiều người có thể giúp bạn nhưng không thiếu người sẽ không giúp nếu bạn không thực sự cần.
  10. Nguyễn Tiến Phát

mình muốn làm logo để in lên card á mà.
    in card để khi máy hư ngta gọi người bên mình đi sữa á bạn.
    card ko có logo đc ko ta
  11. 16cm

16cm Banned

Được chứ. Muốn người ta gọi thì bạn in số điện thoại thật to, thật đậm vào card để người ta dễ nhìn.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn