Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Help ] Xin xỏ địa chỉ học thiết kế bao bì tại Hà Nội

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Gonhoang216, 13/2/17.

Lượt xem: 1,765

1. Gonhoang216 Thành viên cấp 2

Chào anh chị em trên diễn đàn . Chả là mình đang muốn lấn sân sang thiết kế bao bì chuyên nghiệp nhưng tìm mãi ko thấy khóa học nào ưng ý. Anh chị em biết đia chỉ hay khóa học nào chuyên thiết kế bao bì thì cho mình xin với .
    Xin cám ơn anh chị em trước :D

...
  2. Gonhoang216

Gonhoang216 Thành viên cấp 2

Up cái , bác nào biết giúp em với ạ :((
  3. StingRoses

StingRoses Mới đăng kí

Bạn học thiết kế rồi tự thiết kế bao bì chứ ko có khóa học nào chuyên thiết kế sản phẩm cụ thể đâu! Trong khóa học cũng sẽ có các bài hướng dẫn chi tiết về phần này nhưng chắc chỉ 1 2 buổi, quan trọng bạn vận dụng và sáng tạo...!
  4. Gonhoang216

Gonhoang216 Thành viên cấp 2

Tại mình muốn tìm những người chuyên trong ngành này thì sẽ học hỏi đc nhiều hơn từ kinh nghiệm trong thiết kế lẫn in ấn .
  5. StingRoses

StingRoses Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn