Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hết thả rông ngực, thiếu nữ lại ngậm bao cao su

Chủ đề thuộc danh mục 'Đọc báo - Tin nóng hổi' được đăng bởi jerry69, 20/6/13.

Lượt xem: 4,751

1. jerry69 Thành viên cấp 2

Sau khi tung clip thả rông vòng 1, cô gái tiếp tục tung chiêu độc.
    Cư dân mạng chưa hết xôn xao với đoạn clip thả rông vòng 1 để nhảy câu "like" thì thiếu nữ có thân hình và gương mặt khá quyến rũ này lại tiếp tục gây bão dư luận với hành động táo bạo mới.
    Cô gái không mặc nội y, uốn éo với điệu nhảy Gentleman
    Cụ thể, hôm nay trên trang cá nhân của mình cô vừa chia sẻ "dự định" sắp tới :
    "Anh nào ủng hộ em có thêm 1 clip hại não nữa thì ấn like. Lần này em sẽ ko làm Maria Ozawa nữa, mà sẽ hóa thân thành mẹ bả".
    Stt mới của cô nhận được ủng hộ nhiệt liệt
    Với chia sẻ "hấp dẫn" như thế, cô đã nhận được hơn 8.000 like và lượt theo dõi trên trang cá nhân tăng lên hơn 50.000 người.
    Chưa dừng lại ở đó, trong timeline của mình, cô gái còn post bức ảnh vô cùng táo tợn cho thấy miệng đang ngậm bao cao su, loại của ngoại.
    Dường như trò đùa táo tợn của cô gái chưa kết thúc.
    Trào lưu tung ảnh nóng, hình độc để câu like đang rất được nhiều bạn trẻ "hồn nhiên" áp dụng. Việc sử dụng mạng xã hội để thể hiện bản thân được các chuyên gia cho là có thể sẽ mang lại những tác hại khôn lường.
    (the box)

Đoạn clip cô gái nhảy thả ngực rông với Gentleman

...
  2. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

càng ngày càng nhiều em trẻ trâu não ngắn =.="
  3. quang86

quang86 Thành viên cấp 2

thử chờ xem cô gái này sẽ còn làm những chiêu trò j nữa đây :-q
  4. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Có được tiền quảng cáo không nhỉ ? :-?
  5. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

VN mà hợp pháp hóa mại dâm thì em này cũng sẽ nổi tiếng chẳng kém Maria Ozawa.
  6. jerry69

jerry69 Thành viên cấp 2

thực ra thì nhìn em cũng "ngon" phải k các bác! mà biết đâu em í kiếm bội tiền sau mỗi chiến tích!=))

Ủng hộ diễn đàn