Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hình vẽ tay nhờ tô màu và xử lý lại

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi SkyFall, 13/3/13.

Lượt xem: 4,165

1. SkyFall Thành viên cấp 1

Em là dân amatơ nhưng nghiền vẽ :D có tấm ảnh vẽ tay rồi chụp lại muốn nhờ các anh chị lên màu với xóa bớt cái nền giấy bị xám. Cảm ơn nhiều!

...
    Ngựa Hoang GeminiSunnyBoy thích bài viết này.
  2. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

vào tô màu này các thánh :))))) \m/
    vẽ hay nhờ ;))
  3. SunnyBoy

SunnyBoy Thành viên cấp 3

Nhìn vậy đẹp đó bác, hẹn tối đi choi về nghịch giúp bạn xem thế nào :))
  4. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Nhìn hình bạn vẽ lại nhớ đến kỷ niệm game trước đây. Cũng lâu rồi nhỉ , nhân vật của mình:">
    P/S: lừa tềnh một mớ mem vì nv nữ :D

Nguyễn Tất Thắnglovenhung thích bài viết này.
  5. lovenhung

lovenhung Thành viên cấp 2

Cái này mà hoàn thiện thì cũng mất nhiều thời gian đó :)
  6. SkyFall

SkyFall Thành viên cấp 1

hi hi đành nhờ các pro giúp thôi :) mình thì ẹ khoản tô màu lắm, chì thì còn vẽ đc chớ phang màu vô là chỉ có bỏ luôn cả tờ
  7. SkyFall

SkyFall Thành viên cấp 1

thanks bạn trước nhá :D
    P/s cái hình bên vai trái với cái trái tim ở trên áo con bé nhỏ nhỏ là hình xăm :D cái này giống dạng cái liên kết với pet trong game ấy ạ.
  8. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Thích mỗi kiểu đi săn boss rớt đồ thì mình được ưu tiên lấy trước vì là nữ =))
    Ngựa Hoang Gemini thích bài viết này
  9. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Mình vào game tán gái dữ quá nên ko đc nhường nhịn gì đâu. Mà cái này của ai thằng đấy nhặt mà :D
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  10. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Game đấy là game j thế! Mình chơi Shaiya! Săn boss là phải kéo cả guild đi! Chứ 1 pt hem đủ! :v :v Đồ rớt ra thì phải nộp lại cho Guild ^^' Sau đó thì chia chác dần
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn