Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hiện kim 1tr VNĐ] => Thiết kế áo đồng phục , mong mọi người giúp đỡ !

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi huyentrangnguyen, 31/7/15.

Lượt xem: 1,555

1. huyentrangnguyen Thành viên cấp 1

Edit : Đã có 2 người đảm nhận làm ! cám ơn mọi người đã đọc topic

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 31/7/15
  2. Bin The Designaholic

Bin The Designaholic Mới đăng kí

1tr đồng cho trước và cả sau lưng áo và bạn đòi "Ai làm xong thì đóng mọc in ấn up lên topic này , mình sẽ chọn 1 logo mà mọi người trong CLB bỏ phiếu nhiều nhất , trong 5 ngày sẽ có kết quả."

Nghề design giờ bèo bọt thế này đây, nhìn cái logo của bạn mình cũng đủ hiểu designer trước của bạn nằm ở tầm nào.
    Chỉnh sửa lần cuối: 31/7/15
    huyentrangnguyen thích bài viết này
  3. Thanh Phú

Thanh Phú Thành viên cấp 3

Chào anh em.
    Mình thấy cái nghề design giờ người ta xem thường quá. Cứ đưa yêu cầu xong kêu mình làm rồi ngã giá quá bèo. Mình nên xem lại vấn đề này.
  4. Felix Lee

Felix Lee Thành viên cấp 2

Đây là một cuộc thi thiết kế do một hội chuyên về chó kéo xe mà nuôi chó này chắc toàn người chắc kinh tế cũng khá giả. Vì vậy thiết nghĩ hiệp hội nên tăng giá trị phần thưởng dành cho người thắng cuộc và nên có giải khuyến khích dành cho bài thi có chất lượng mà không được lựa chọn thì sẽ hợp lý hơn. 1 triệu cho cuộc thi này khá bèo bọt chủ thớt ạ. Chúc thớt sớm tìm được mẫu thiết kế ưng ý!
  5. huyentrangnguyen

huyentrangnguyen Thành viên cấp 1

Mình đã edit lại ngôn từ của mình , mong các desinger thứ lỗi
  6. huyentrangnguyen

huyentrangnguyen Thành viên cấp 1

thật sự thì mình chỉ nhờ vả và hậu tạ vỏn vẹn nhiêu đấy ! chứ ko cố ý như trả công lao và yêu cầu như một vị khách

Ủng hộ diễn đàn