Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hiệu ứng chuyển màu

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Phi Tô, 2/8/13.

Lượt xem: 2,675

1. Phi Tô Thành viên cấp 1

Hi all!
    - Tình cờ mình có xem 1 topic đã closed và chủ topic muốn chuyển màu cho nước biển màu vàng thành màu xanh. Nay, mình đã làm rồi mà không thể rep bên topic kia nên mình xin mạo muội tạo 1 topic mới để mọi người cùng chiêm ngưỡng và góp ý giùm mình :D
    [*] TRƯỚC TIÊN THÌ VUI LÒNG MỌI NGƯỜI KHÔNG DÙNG PIC ĐỂ LÀM TRÒ HỀ NHƯ TOPIC TRƯỚC KIA. XIN CÁM ƠN
    - Việc làm thì cũng rất đơn giản: giảm bớt màu yellow, chuyển đổi màu theo hệ RGB-CMYK, tăng độ tương phản...và cuối cùng là save.

...
    nhtra thích bài viết này
  2. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

ôi, nếu như bạn í và c gặp nhau sớm hơn...
    :D
    Phi Tô thích bài viết này
  3. Phi Tô

Phi Tô Thành viên cấp 1

4. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

thì bạn í đã tìm đc ng giúp bạn í, tiếc thật đấy. vấn đề vẫn là căn giờ thôi nhỉ?
    :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn