Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hiệu ứng đầu tay. Anh em xem vote cho cái nhé.!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi SITO, 10/1/13.

Lượt xem: 2,221

1. SITO Thành viên cấp 1

Mình hay làm PTS chứ Video ít đụng. Lần này bắt đầu va chạm tí cho vui A em cho xin ít gạch nha.!

...
  2. htcboy1

htcboy1 Thành viên cấp 2

ý nghĩa của đoạn video là gì vậy bác:-/
    Tuấn An♥Mây Cô Độc thích bài viết này
  3. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Đọc tiêu đề cho thông não đi rồi hẵng cmt hỏi đi..ko thấy chủ thớt ghi là hiệu ứng đầu tay,.tức cái video trên là đề mô cho hiệu ứng bác ấy vừa làm..

P/s chủ thớt: mình nhìn như kiểu hương hỏa tang tóc ấy...ko huyền ảo tí nào :-<
    Tuấn An♥Mây Cô Độc thích bài viết này
  4. htcboy1

htcboy1 Thành viên cấp 2

chú em nói chuyện y như dân thất học, ai chả biết hiệu ứng, quan trọng hiệu ứng đó trong video này dùng để làm gì, nói lên cái gì, còn cái từ thông não chỉ dùng cho những thằng trẻ như chú em thôi
    Nguyễn Tất ThắngvOz_James thích bài viết này.
  5. Jason B

Jason B Thành viên cấp 2

HIệu ứng này có thể đc áp dụng vào đâu hả thớt :-?
    Đoạn đầu thì khá là thu hút nhưng sau đó thì lại quá đơn điệu :-?
  6. Đoilơ ViệtDesigner

Vậy thì thông não thêm lần nữa...hiệu ứng để làm cho video đẹp mắt hơn chứ để làm gì,.thế cũng hỏi ..hỏi thừa vậy...sinh ra hiệu ứng ko để làm đẹp mắt hơn cho video thì để làm cái gì nữa đây...huh~
    bao nhiêu producer làm effect chủ yếu ko để làm đẹp cho video thì thử hỏi sinh ra effect làm gì.
  7. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Ý bạn kia hỏi làm cái video này có ý nghĩa gì vậy! Giống như khi chụp 1 bức ảnh có nội dung thì sẽ hỏi người chụp muốn nói điều gì qua cái ảnh này ý!
    @Chủ thớt: Tớ nhìn như kiểu thắp nhang ý!
  8. Đoilơ ViệtDesigner

Vậy thì bác kia phải hỏi cho kĩ ra,.chứ em thấy là cái video của chủ thớt là để đề mô cho effect mới làm chứ ko phải có mục đích gì,.ví dụ khi đi tìm effect cho video cũng thế,.người ta đều có 1 video đề mô cho người xem để biết effect đấy thể hiện như nào trong video thoai :)
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn