Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hiệu ứng kim loại bóng loáng cho logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Lâm Thanh Hiền, 23/11/12.

Lượt xem: 4,923

1. Lâm Thanh Hiền Thành viên cấp 1

Mình tự thiết kế logo cá nhân cho riêng mình, hy vọng ko phải gạch đá thì cà chua dép lào cũng đã thỏa mãn :x

...
    Hồng Sơn thích bài viết này
  2. beoandlun

beoandlun Thành viên cấp 1

Ném hộ bác cục gạch :)) :D
    Cá nhân thì chữ kí chứ logo em thấy thế nào ấy :v
  3. Lâm Thanh Hiền

Lâm Thanh Hiền Thành viên cấp 1

Tiếp chiêu! mình search tiếng anh trên mạng là Personal Logo, có nhiều bài hướng dẫn và tham khảo lắm :D
    beoandlun thích bài viết này
  4. dinhanhkhoi

dinhanhkhoi Thành viên cấp 2

cái dấu kia và chữ H có chung 1 màu vàng....và ý nghĩa là tại sao lại nhấn màu vàng vào chữ H....bạn phải diễn giải ý tưởng chứ....đưa 1 hình ảnh không thế kia xem k có hứng cho lắm...
    Lâm Thanh Hiền thích bài viết này
  5. Lâm Thanh Hiền

Lâm Thanh Hiền Thành viên cấp 1

Ah... mình chỉ muốn tạo 1 điểm nhấn cho nó, đó là chữ H tên mình, các bạn nhìn kĩ sẽ thấy bên trái là chữ L, bên phải là chữ T và chỉ cần 1 nét gạch ngang là ra đc chữ H, tạo ra L T H - Lâm Thanh Hiền :x

Ủng hộ diễn đàn