Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hình mới chụp choẹt các bạn nhận xét

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi cau3nhawe, 20/8/13.

Lượt xem: 5,460

1. cau3nhawe Mới đăng kí

Mới tập tành chụp chân dung như các bạn nhưng không biết như thế nào, các bạn nhận xét giúp mình nheng.
    Mình chụp bằng nex F3 fix 50/1.8 OSS . có hắt sáng, ko dùng Flash

...
  2. xem lai bo cuc va goc chup di ban oi !!!
    Tiểu Trà Trà thích bài viết này
  3. cau3nhawe

cau3nhawe Mới đăng kí

xem lại ntn vậy bạn ak, chỉ rõ ràng pic nào giúp mền nhé, chứ nói chung chung như pro thì có mà đầy ra, Hình mình chụp là chân dung như đã nói ở trên.
    Bạn góp ý thì xin rõ ràng 1 chút ak.
  4. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

Máy chụp nét nhỉ, Mob xinh được đấy
    cau3nhawe thích bài viết này
  5. cau3nhawe

cau3nhawe Mới đăng kí

Mình thì thik canon hay nikon lắm but kinh tế hạn hẹp đành phải cố gắng với em sony nex , Mền ở Bình Dương, ai ở Bình Dương thì giao lưu luôn nheng,
  6. mình nói từng bức nha bạn
    1:mình không biết bạn có phá cách bố cục hay không!nhưng bố cục của bạn nhìn vào rất chật chội và đặc biệt là không theo tỉ lệ vàng
    2:bnaj chụp fream hình như vậy là đẹp nhưng nếu như bạn đưa máy qua phải khoảng 16 đọ nữa thì sẽ đẹp hơn,vì lúc đó bạn sẽ thấy rõ hơn khuôn mặt trái xoan của mẫu
    3:bạn sử dụng bố cục đối xứng,nhưng bạn lại lấy mẫu quá nhiều và nếu như mẫu hơi nhìn xuống và cười nhẹ thôi thì sẽ đẹp hơn...bạn nên chú ý khi chụp như thế này nha
    4:bức này ok nhất....

Ủng hộ diễn đàn