Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hinhgiare server down..?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi HomMum, 3/1/15.

Lượt xem: 9,517

1. HomMum Thành viên cấp 2

...
    thinhtk thích bài viết này
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

They temporarily stop working for a while. You can return to this website in the near future :)

And you should read Forum rule before create a new thread, this your thread broke 2 rules (the title and misplaced) :) I have fixed for you and moved the topic because you're a foreigner, i just remind you and don't ban for warning.

Rule: http://forum.vietdesigner.net/threa...u-de-moi-tren-dien-dan-vui-long-doc-ky.42427/ (translate to English and read carefully)
    HomMumquangnguyen111 thích bài viết này.
  3. N.P

N.P Thành viên cấp 4

If you need to buy Shutterstock, I recommend you here: http://hinh5s.com

They just open to replace tamhinh.com.
  4. leo.design

leo.design Thành viên cấp 2

5. hoangtien92

hoangtien92 Thành viên cấp 1

Cho em hoi cái hinh5s của người Viêt minh à N.P , em xài chưa cho mình tí ý kiến thanks
  6. HomMum

HomMum Thành viên cấp 2

Thanks N.P
  7. youngdemon26

youngdemon26 Mới đăng kí

THANKS N.P :-bd
  8. N.P

N.P Thành viên cấp 4

hoangtien92 Hinh5s.com này theo bên Support Tamhinh.com gửi mail thông báo là do hệ thống họ chuyển qua, hinh5s.com là của nước ngoài. Bạn thanh toán bằng $ chứ ko phải VND nữa.
  9. Phạm Hữu Dư

leo.design mình ko phải là kẻ làm thuê của bạn mà phải có nhiệm vụ tìm từng topic của bạn để xóa. Bạn có nhu cầu đính chính thì vào từng topic đó mà edit lại, kèm theo thông báo trên website tamhinh của bạn :)
    Rub thích bài viết này
  10. leo.design

leo.design Thành viên cấp 2

Các bạn lưu ý, mail bên mình chỉ có 1 mail duy nhất là support@tamhinh.com . nếu mail gửi đến không phải support@tamhinh.com thì chắc chắn là mạo danh lừa đảo.

Phạm Hữu Dư ok cứ để vậy đi nếu bị người khác scam thì mất danh tiếng diễn đàn của cậu.
  11. Phạm Hữu Dư

Bạn nói những lời đó làm để làm gì vậy leo.design? Việc buôn bán trên diễn đàn là do thành viên chịu trách nhiệm, diễn đàn có thu 1 xu nào từ việc quảng cáo PR của các bạn ko? thế thì liên quan gì đến diễn đàn mà mất danh tiếng ở đây? Bản thân bạn đã nhiều lần lên diễn đàn clone nick, up bài mình đã nhắc nhở nhiều lần và thậm chí đến khi bị xử lý vi phạm của bạn thì cũng đã có lần vì uất ức mà cậu tìm cách chơi xấu tấn công diễn đàn. Vậy bạn đã bao giờ nghĩ cho diễn đàn chưa mà lo đến chuyện mất "danh tiếng" vậy? Rồi bây giờ đến khi đụng chuyện cũng lại lôi mình ra là sao nhỉ! Bạn làm ơn biết nghĩ cho người khác nhiều hơn là nghĩ cho bản thân mình đi, bạn đã 29 tuổi rồi chứ có phải nhỏ nhắn gì đâu đúng ko nào :)
    federicodimfaaRub thích bài viết này.
  12. vitconlikeonline

vitconlikeonline Thành viên cấp 2

Lâu quá mới nhớ, cũng bị mấy bác Ad của Tấm Hình này, cạnh tranh không lành mạnh, thấy là nản.
    @All: Hiện shutterstock đang thuê luật sư ngoài Hà Nội kiện mấy trang bán ảnh shutter tại Việt Nam. Nên những trang hinhgiare, tamhinh, muabanhinhanh, haphong.... sẽ không hoạt động.
    HomMumPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  13. N.P

N.P Thành viên cấp 4

leo.design mail gửi tới là hinh5scom@gmail.com. Mình có thử sang đó đăng nhập thì đúng là thông tin và số Xu đc giữ nguyên. Vậy rốt cuộc là sao đây?

HomMum Sorry you but it seems to be complicated, maybe hinh5s.com fakes tamhinh.com or hinhgiare.com.
  14. HomMum

HomMum Thành viên cấp 2

Thanks N P for your valued insight to learn fakes hinh5s.com..
    Hoping hinhgiare.com would be back as a blessing for us.
  15. conloncocanh

conloncocanh Thành viên cấp 1

Hôm nay cần down một số thứ vào lại hinhgiare mới thấy server down rồi.

Bên Shutterstock thông qua BMVN đã gửi thư cảnh báo (cease & desist Letter) vì xâm phạm bản quyền.

:( Mình còn tiền nạp ở trên đó. Giờ làm thế nào
  16. jackpaker90

jackpaker90 Thành viên cấp 3

Lập hẳn cả hệ thống auto như mấy site kia thì sớm muộn gì cũng bị nó kiện thôi.
  17. N.P

N.P Thành viên cấp 4

HomMum I still wait for official response from hinhgiare.com or tamhinh.com's admins, because I receive mails from hinh5s.com for their close that they changed the system, hinh5s.com will replace hinhgiare and tamhinh, I checked and mail was right, my id and credits was on hinh5s.com, but everyone said Shutterstock had reported and sued to them for violating copyright so they'll close and tamhinh says other sites are fake site, so I don't know. ~,~
  18. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

sao đăng nhập acc củ bên hinhgiare vào bên trang mới hinh5s.com k dc nhỉ, mà tạo tài khoản mới từ hiinh5s.com thì nó lại báo là đã có acc đó rồi :3
  19. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Mình đăng nhập đc đó, xu bên kia chuyển sang y chang, nên mới nghĩ chắc nó đúng. -_-
  20. HomMum

HomMum Thành viên cấp 2

N.P awaiting your reply of the mails send to admins..
    IMHO hinhgaire.. etc should trust only old loyal/trusted buyers.

Thanks

Ủng hộ diễn đàn