Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HN] Cần bán em server/workstation 12C24T chuyên render

Chủ đề thuộc danh mục 'Rao bán bảng vẽ, máy ảnh và hàng công nghệ khác' được đăng bởi Đặng Trường An, 9/3/17.

Lượt xem: 1,166

1. Đặng Trường An Mới đăng kí

Em có một em server HP Proliant SL170s G6, trước dùng để render giờ chỉ cắm để chạy bot MU, nay chán nên muốn bán.
    Thông số chi tiết :
    Đang cắm VGA R7 370 (em này ăn ít điện mà lại khoẻ, nhưng muốn giữ lại dùng ahihi)

Em này xài L5640x2 (6C12T mỗi em, tổng là 12C24T) TDP 60W nói chung vừa mát vừa ăn ít điện

Nguồn Corsair VS550 + đang boot từ ổ sata 250GB
    Ngoài ra em còn dư 2 thanh ram Hynix (1x4gb và 1x8gb), ai lấy cả dàn em tặng luôn, còn các bác muốn mua lẻ thì tự trả giá, ưng thì em bán.

Giá ra đi 7 củ khoai (không VGA) nếu máu cả dàn thì 10 củ khoai (tặng ram). Bác nào mua muốn test em cho teamview vào tha hồ nghịch. Alo 01648713157. Xin cám ơn.

...

Ủng hộ diễn đàn