Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hoa bưởi] Lần đầu khoe ảnh...

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi T.b0o, 16/4/14.

Lượt xem: 3,060

1. T.b0o Mới đăng kí

Tham gia đã lâu nhg chủ yếu là xem ảnh và các màn troll thôi ạ :))
    Vừa rồi về quê chơi thấy hoa đẹp cũng thích nên phải chụp lại luôn :) Em cũng chụp bằng đt thôi :)
    Em cũng chưa chụp bh nên mong các bác gạch đá nhiệt tình :">
    1.
    2.
    3.
    4.
    5.
    6.
    7.
    8.
    9.
    10.
    11.
    12.

Bonus.
    Em cũng k biết tên hoa j nữa :)))

...
    vankien9x, Phạm Hữu Dư, Hồng Sơn3 người khác thích bài viết này.
  2. Wind Monkey

Wind Monkey Thành viên cấp 1

Pic 10 đẹp quá bác ơi :)
  3. dnkg87

dnkg87 Thành viên cấp 2

Đọc nhanh cứ tưởng tiêu đề là [Hoa ảnh] lần đầu khoe bưởi, hí hửng đi vào mới biết là nhầm.
    Thôi thì đành ngắm hoa, uh thì ngắm hoa, coi như là thưởng thức cái đẹp vậy:(.
    Gia Kiệt thích bài viết này
  4. T.b0o

T.b0o Mới đăng kí

5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ko biết nơi đây là đâu nhỉ? Thực sự cảm giác vô cùng thanh bình khi xem những bức ảnh này, giả sử như được đứng ngay chỗ đó, đúng khoảnh khắc trời mới vừa tạnh mưa chắc là phê lắm :D
    Hoàn DG thích bài viết này
  6. T.b0o

T.b0o Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư Quê e ở Hà Tây ạ :) chụp cả nhà nội và ngoại :) nhà nội cây cao qá nên toàn chụp dưới đất, còn trên cây là nhà ngoại :) mấy cái nào đều chụp sau mưa, mà trc' hôm chụp cũng có trận mưa đá nữa đó ạ :)
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn