Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Học chụp ảnh bằng điện thoại. New mem cần mọi người giúp đỡ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Obelisk, 6/4/15.

Lượt xem: 2,904

1. Obelisk Mới đăng kí

Lời đầu em xin chào các anh chị em trong diễn đàn. Em thì là một người theo dõi các bài đăng của mọi người trên 4rum từ lâu (nhưng chủ yếu xem ảnh với 18+). Nay em mới dám đăng ký thành viên và muốn học tập chụp choẹt. Em rất thích chụp ảnh, nhưng thực sự là em cảm quan hơi kém, và không có kỹ năng chụp ảnh. Vì thế anh rất muốn học từ kinh nghiêm và bài share của các bac.

1, Em muốn học chụp ảnh bằng điện thoại. Tích cóp bao lâu em mua được em Nokia 730. Em muốn chính tay mình chụp được những bức ảnh đẹp từ nó.
    2, Em ko có kỹ thuật. Em mong admin và các anh chị chỉ cho em những bài viết hữu ích về chụp ảnh bằng điện thoại

Em viết bài này mong nhận được sự giúp đỡ của các anh chị em. Em viết bài không hay, gạch đầu dòng để nói rõ điều em mong muốn. Em có đọc nội quy post bài rồi admin ạ. Nhưng nếu bài post này có sai vị trí, anh xem sửa giúp em.
    Chân thành ạ!

...
  2. debuchy

debuchy Thành viên cấp 2

Obelisk thích bài viết này
  3. Obelisk

Obelisk Mới đăng kí

Cảm ơn anh. Em đang đọc đây ạ!
  4. Obelisk

Obelisk Mới đăng kí

Không ngờ bài viết có đầy đủ những thứ em cần đến thế. Cảm ơn anh rất nhiều. em sẽ đọc thêm. Anh chị em có bài viết hay, share nữa cho em nhé.
    debuchy thích bài viết này
  5. Duc_Kent

Duc_Kent Mới đăng kí

Bác thớt tham gia vào G này mà học hỏi.
    Mình đã học được rất nhiều từ anh em trong đây
    Code:
    https://www.facebook.com/groups/photobyphone/?ref=ts&fref=ts
  6. Obelisk

Obelisk Mới đăng kí

Vâng! Mình sẽ tìm hiểu thêm ngay đây
  7. Vu Tri

Vu Tri Thành viên cấp 1