Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Học multimedia và cơ hội việc làm !

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi hoanganhpocolo, 24/3/15.

Lượt xem: 1,849

1. hoanganhpocolo Mới đăng kí

Em đang là SV năm 2 ngành CNTT của ĐHBK. Nhưng thật sự thì ngay từ năm đầu em đã không thích ngành này cho lắm.
    Em thích vẽ và rất hứng thú với công việc thiết kế, đồ họa. Nay xin ba mẹ cho chuyển qua học FPT-Arena nhưng gia đình ngăn cản bảo rằng đó không phải là trường công, danh tiếng, muốn học thì tốt nghiệp xong rồi đi học. Nhưng đợi đến lúc đó thì em sợ sẽ lãng phí vài năm... Giờ phải nói sao để ba mẹ hiểu và chấp nhận đây hả các bác.

...
  2. toidauxoan

toidauxoan Thành viên cấp 1

"Đam mêm mà không được định hướng và phát hiện sớm thì sẽ khổ như thế này đây"

Nên học song song đi bạn :) Vừa học ở Bách Khoa vừa học ở FPT Arena :)
    hoanganhpocolo thích bài viết này
  3. hoanganhpocolo

hoanganhpocolo Mới đăng kí

Mình cũng muốn vậy lắm chứ nhưng TKB bên KB rất kín, 2 nơi học lại quá xa nhau (Mình đang học ở làng ĐH, chứ k phải Q10). Cảm ơn bạn nhé :)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn