Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Học thiết kế đồ họa 3D

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi s0rry91, 20/8/13.

Lượt xem: 2,917

1. s0rry91 Banned

Xin chào các bác, em là đứa cũng có tý năng khiếu vẽ vời nên rất ham mấy cái đồ họa 3D. Đợt này đang tính đi học 1 khóa ở trung tâm. Cơ mà cũng chưa biết chỗ nào là chất lượng cả. Tìm trên mạng thì 1 đống, chỗ nào cũng tốt chỗ nào cũng hay mà không biết thực tế nó như thế nào.
    Có bác nào từng học ở đâu, hoặc có kinh nghiệm vào tư vấn giúp em chỗ nào tốt với nhé.

Với cả theo đồ họa 3D sau này ra sẽ làm những gì ợ. Có phải thiết kế 3D là chuyên về thiết kế nhân vật game không, nếu vậy thì ở Việt Nam không có cửa rồi vì game VN có cái nào ra hồn đâu. Còn làm freelancer cho nước ngoài thì chắc không đủ trình. Không nhẽ học 3D chỉ để chuyên đi thiết kế quảng cáo thôi ợ. B-)

PS: Em có tìm trên mạng thấy bọn VTC Academy đang có cái khuyến mãi đăng ký học 3D sẽ được ngay 1 chuyến du lịch sang Singapore 4 ngày 3 đêm để thăm quan cái phim trường gì đấy. Nghe cũng ham mà không biết chất lượng bên đây nó như nào mà cái khuyến mãi khủng thế. Cám ơn các bác đã ghé qua và cho ý kiến ợ. :*

...
  2. ronies

ronies Mới đăng kí

Bên VTC academy à, mình cũng thấy nghe qua về trung tâm này, thấy cũng chất lượng phết đấy
  3. may.9x

may.9x Mới đăng kí

Tiền học bao nhiêu mà nó lại cho hẳn cái chuyến du lịch gớm thế, thế ai tin được
  4. kun.elnino

kun.elnino Mới đăng kí

Vãi thím, đồ họa 3D học làm khỉ gì, giờ sang lập trình web mà chơi thôi
  5. ronies

ronies Mới đăng kí

Thím nói khôn vãi, lập trình web lên mạng mà học cũng được, đây người ta học đồ họa 3D cơ mà
  6. kun.elnino

kun.elnino Mới đăng kí

Vừa vào trang chủ bên VTC xem xong, học phí của cái khóa này 55triệu thì chả thế hả chủ pic
  7. Đầu gấu Vietdesigner

Đầu gấu Vietdesigner Thành viên cấp 3

Eminem a vào check xem đống bên trên có phải clone ko :3
    P/s : chủ thớt : học 3D để làm nội thất, kiến trúc, quảng cáo, phim , game ( phim và game thì gần như không có cửa ở Việt Nam)
    Eminem thích bài viết này
  8. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Chính xác là nâng bi :
    Cư Dân MạngHoàng Anh J thích bài viết này.
  9. tungtran0

tungtran0 Banned

VTC ACADEMY hay hơn chứ, Aptech đắt lòi :3
  10. Phuocy Phan

Phuocy Phan Thành viên cấp 2

thuhand có bạn ạ, học phí tầm 70 củ 1,5 năm cho môn 3D Animation & VFX nhé
  11. Hoàng Anh J

Hoàng Anh J Thành viên cấp 1

Eminem vãi cả nâng bi =)), bác thấy có mùi hay sao mà check IP thế, mod có khác =)))
  12. Eminem

Eminem Cựu quản trị

À, ko có thằng clone hỏi thì sao cho topic nổi lên được :))

Ủng hộ diễn đàn