Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Học thiết kế đồ họa ở t3h

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi banglovetinhyeu, 27/5/13.

Lượt xem: 6,686

1. banglovetinhyeu Mới đăng kí

Em chưa biết gì về thiết kế đồ họa và đang định đi học ở t3h, cho em hỏi học cái nào đầu tiên ạ
    Vừa mới vào, mò ra dc cái này t3h.vn/Pages/MBookView.aspx?ID=4&Ch=4
    có phải là thứ em đang cần tìm k ?
    Học phí 3 tháng là 2250 hay 1 tháng là 2250 ?
    Đóng tiền sau dc k các bác ? tháng này e hết tiền r :((
    hay là học phần chuyên đề luôn ?t3h.vn/Pages/MBookView.aspx?ID=4&Ch=2
    Nhờ các bác tư vấn giúp em :)

...
  2. thanhthaopham

thanhthaopham Mới đăng kí

tớ đang học thiết kế đồ họa ở itplus cậu lên website cậu xem các khóa học xem có phù hợp không, tớ thấy các thầy cô nhiệt tình , đi sâu vào công việc thực tế sau này, tớ cũng tìm hiểu nhiều nơi rồi nhưng thấy các anh chị bảo bên này học ổn hơn nên học, cậu thử tìm hiểu xem.
  3. thanh1683

thanh1683 Thành viên cấp 1

Nếu bạn học để cho biết về đồ họa hoặc để bổ sung cho công việc của bạn thì bạn chỉ nên chọn học chuyên đề cần thiết. Còn bạn học để có bằng cấp để đi làm thì bạn nên chọn học dài hạn theo đào tạo kỹ thuật viên hay chuyên viên để đi làm, rồi sao đó bạn tự tìm tòi phát triển thêm sau.
  4. quỳnh mèo

quỳnh mèo Banned

mình thấy học ở đây chất lượng ok. bạn nên theo học

Ủng hộ diễn đàn