Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Học tiếng Trung ở đâu là tốt nhất

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi truongtthn, 29/7/15.

Lượt xem: 2,489

1. truongtthn Banned

Mình đang cần tìm một trung tâm tiếng Trung tại Hà Nội, ai biết trung tâm nào uy tín cho em xin địa chỉ với ạ

...
  2. Lưu Văn Sơn

Lưu Văn Sơn Mới đăng kí

Trước đây lúc mới đi học cũng Hoang Mang - Hồ Quỳnh Hương lắm, lên mạng tra GG các kiểu để tìm. Sau một thời gian thì em xúc luôn ở gần nhà trung tâm tiếng trung vui vẻ. Nhưng mà ai ngờ Lên nhầm kiệu hoa được chồng như ý. phải nói là em học luôn.
    Nhân tiện sắp có đợt đăng ký học giảm 200k và nhóm 3 người được giảm 10% bác có đi alo em đi cùng để được giảm giá 01656 077 859
  3. Lưu Văn Sơn

Lưu Văn Sơn Mới đăng kí

ah bác cần địa chỉ thì là :
    số 28 ngõ 260/28 Cầu giấy
    tiengtrungvuive.com
    0984 413 615 - cô Thu ( em toàn gọi là chị vì cô xinh quá :D)
  4. sangophap

sangophap Banned

Mình cũng dốt tiếng anh lắm, có ai chỉ mình cái địa chỉ nào ở tphcm đi, tks nhìu
  5. caphemuoi

caphemuoi Mới đăng kí

Tùy thuộc là bạn học dùng du học hay giao tiếp hay là thi cử
  6. khoa126789

khoa126789 Mới đăng kí

Mình hay học tiếng trung ở đây này, bạn thử tham khảo xem nhé
    tiengtrung.vn/tieng-trung-co-ban-cho-nguoi-moi-hoc

Ủng hộ diễn đàn