Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi]Anh chị ơi, chỉ giúp dùm em cái giao diện wedsite

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi langtugio365, 12/4/14.

Lượt xem: 1,934

1. langtugio365 Mới đăng kí

Làm sao để làm cho nội dung căn chỉnh sao cho đều nhau như trang web này ạ " tinhte.vn/gallery " em ko biết cách làm ra sao khi mà mỗi cái chủ đề ảnh đó có kích thước chiều dài khác nau nhưng lại được sắp xếp theo 1 trật tự gọn gàng mà ko làm vỡ site như vậy!. Mong anh chị giúp dùm, Xin cảm ơn!.

...
  2. luuan999

luuan999 Thành viên cấp 1

langtugio365lenm thích bài viết này.
  3. learn.by.hard

learn.by.hard Thành viên cấp 2

langtugio365 bạn chia website thành 4 cột. ở mỗi cột nó các khung chứa ảnh. và khi code thì người code nó sẽ không fix cứng chiều dài ảnh mà chỉ cho fix chiều ngang thôi. nên cái div chứa ảnh đó nó to nhỏ tùy theo ảnh được up lên. ảnh càng dài thì có vùng đó dài ra
    langtugio365 thích bài viết này
  4. langtugio365

langtugio365 Mới đăng kí

Em cám ơn anh learn.by.hard nhiều ạ!.
    learn.by.hard thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn