Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách chèn swirl vào đầu(cuối ) text

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi đỗ hải yến, 3/11/13.

Lượt xem: 9,736

1. đỗ hải yến Mới đăng kí

Mình đang tập tành pts, đến đoạn này mình không biết là làm như thế nào mong các bro chỉ dạy.mình muốn khỏi cách thêm hoa văn vào đầu chữ A và cuối chữ n kiểu gì? Cám ơn mọi người đã đọc và cmt:))))))))

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Đó là dùng Floral brush để làm thớt ạ, chọn brush nào hợp với ký tự của text rồi kết hợp vào thôi :-?
    Tý Ngáo, Chụp Choẹtđỗ hải yến thích bài viết này.
  3. đỗ hải yến

đỗ hải yến Mới đăng kí

cám ơn bạn nhé:)
  4. đỗ hải yến

đỗ hải yến Mới đăng kí

sao mình thấy brush toàn những hình tròn thôi chả có hoa văn j cả:(((((((
    Gà Con Lạc Mẹ thích bài viết này
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

6. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Câu hỏi dễ thương quá :v :v
    An Thị Gì Gì ĐấyHồng Sơn thích bài viết này.
  7. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

=)) dùng brush cùng màu với chữ rồi bắn dzô rồi chỉnh vị trí cho hợp lí
  8. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

mấy bác ở trên toàn làm phức tạp vấn đề lên, mình toàn lên google gõ " hoa văn" ra 1 đống, thích cái nào cắt ra rồi ghép vô chữ cái cuối là xong...
    *thầy giáo mình có câu "Những thứ phức tạp nhất, được làm từ những công cụ đơn giản nhất" :D đừng suy nghĩ nó phức tạp quá !!!
  9. Nguyễn Tất Thắng

10. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

cắt ghép là công cụ cơ bản nhất mà bất kì designer nào khi làm quen vs PTS cũng phải học, nếu bạn cảm thấy cắt ghép mà khó thỳ đồ họa có lẽ không phù hợp vs bạn :)
  11. Nguyễn Tất Thắng

Ồ, giữa việc chọn 1 cái brush hoa văn thích hợp để add vào và việc dùng pentool hì hụi cắt ghép thì cái nào phức tạp hơn hả bạn! Vs cả từ đơn giản của mình nó đối lập vs "phức tạp" chứ ko phải là "khó" bạn nhé!
    An Thị Gì Gì Đấy thích bài viết này
  12. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

Nếu hoa văn màu đen trắng thì cắt ghép dễ mà.
    Nhưng brushes chuyên nghiệp hơn :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn