Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách để copy 1 website giống hoàn toàn

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi NguyễnMinhKhang, 5/2/15.

Lượt xem: 2,464

1. NguyễnMinhKhang Thành viên cấp 1

Các bạn cho mình hỏi: Mình muốn làm một Website đơn giản như Website này: http://techftc.com/
    Vậy mình có thể toàn bộ để làm không?
    Xin lỗi vì mình chưa làm Website bao giờ nên gà lắm, các bạn đừng gạch đá nhé! :P

...
  2. Gấu Hột Riêng

Gấu Hột Riêng Thành viên cấp 1

muốn coppy toàn bộ source của người ta hả anh :D
    NguyễnMinhKhang thích bài viết này
  3. chunglamht

chunglamht Thành viên cấp 1

NguyễnMinhKhang trang đấy người ta dùng Joomla, để làm được 1 trang như thế bạn phải biết chút ít về php và hơn hết là biết cách sử dụng mã nguồn này vì nó phức tạp do lắm chức năng.
    Theo mình bạn nên dùng Wordpress dễ sử dụng, mà SEO lại tốt hơn Joomla.
  4. Hoàng đăng minh trí

Hoàng đăng minh trí Thành viên cấp 1

ừm, như bạn chunglamht , cái này, nói ra thì bạn biết chút ít php, làm bên website blog cũng ra như vậy, mà làm bên đó nhanh lắm, chỉnh sửa cũng dễ nữa. bạn thử tìm hiểu rồi làm xem :-ss:-ss
    (bên ấy đủ loại template tha hồ mà chọn :D:D)
  5. NguyễnMinhKhang

NguyễnMinhKhang Thành viên cấp 1

6. Gấu Hột Riêng

Gấu Hột Riêng Thành viên cấp 1

cần chi phải copy đúng trang đó, đi tìm template sẵn rồi up lên là xong , trong forum mọi người chia sẽ cũng nhiều theme sẵn ak anh . bên công ty em có bán hosting 10k kìa anh + tăng tên miền miễn phí kìa . quá khỏe :D
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chắc bạn chưa có nhiều khái niệm về website, chứ như giao diện này thì trông vô cùng đơn điệu! Có những giao diện sẵn chỉ việc cài vào và cấu hình nó quy mô và hoành tráng hơn nhiều ;)
    Gấu Hột Riêng thích bài viết này
  8. NguyễnMinhKhang

NguyễnMinhKhang Thành viên cấp 1

Bác Phạm Hữu Dư có thể cho mình một bài hướng dẫn chi tiết không ạ?
  9. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Hướng dẫn chi tiết thì ko có, chỉ có thể gợi ý cho bạn đó là dùng Blogspot hoặc Wordpress thôi, bạn vào đây tham khảo: http://forum.vietdesigner.net/forums/open-source/

Bạn nên kết hợp dùng Google để tìm hiểu về web đã :)
  10. DattHee

DattHee Thành viên cấp 1

còn cả phần cơ sở dữ liệu nữa, cái này ko dễ đâu bạn ah
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn