Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách download hình ảnh chất lượng cao trên Pinterest

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi wanhong, 3/5/16.

Lượt xem: 116,454

1. wanhong Mới đăng kí

Chào anh chị em đang trang trí phòng nên muôn đặt mấy khung tranh đen trắng cho đẹp.Mà em lên pinterest.com down về nhưng chất lượng kém quá ko in được.A chị nào biết cách down full hình ảnh ơ trên pinterest.com không chỉ giáo em với ạ.Cảm ơn cả nhà nhiều ạ iKBQL15.jpg

...
  2. tamnt07

tamnt07 Thành viên cấp 1

Thường những ảnh đó có link gốc đấy, bạn vào link đó mà down :)
  3. Summerwine

Summerwine Mới đăng kí

Pinterest chỉ có chức năng Pin lại hình ảnh user yêu thích thôi bạn ơi, muốn có ảnh chất lượng cao thì bạn phải mua ảnh hoặc may mắn down được link gốc chất lượng :)
  4. khanhnguyen_ag

khanhnguyen_ag Thành viên cấp 2

Bạn lấy ảnh đó mang lên google tìm để có được ảnh ưng ý và chất lượng hơn.
  5. HacLongNinhKieu

HacLongNinhKieu Mới đăng kí

Không biết bác chủ (hay ai đó ;)) ) còn cần vụ này không nhỉ, nhưng nãy giờ em làm tài liệu và vô tình phát hiện ra vụ "link gốc" trên pinterest (vì google ra cái thớt này :D )
    Ví dụ:
    Code:
    https://s-media-cache-ak0.pinimg.com/236x/70/fb/f4/70fbf4c01ee799a2227cdb0c0d680e3d.jpg (ảnh nhỏ)
    https://s-media-cache-ak0.pinimg.com/originals/70/fb/f4/70fbf4c01ee799a2227cdb0c0d680e3d.jpg (ảnh gốc)
    Dễ mà, đúng không :D
    v0danh, Milky Nrg, xedap0yen1 người khác thích bài viết này.
  6. Thùy linh2707

Thùy linh2707 Mới đăng kí

em cũng muốn tìm mua file gốc canvas. và trên pinteret mọi người ai biết chỉ bảo em với ạ
  7. v0danh

v0danh Thành viên cấp 1

Cách của bạn HacLongNinhKieu trên hay quá. Cám ơn.

Ủng hộ diễn đàn