Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Cách kéo màu lightroom như trong ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi Chu Soan Soan, 15/7/14.

Lượt xem: 2,563

1. Chu Soan Soan Thành viên cấp 2

Chào các bác :D 2 tháng này e mới tập tành lightroom :D Nay gặp màu này e thích quá mà không kéo được :-/ Hy vọng các bác giúp đỡ :)
    P.S: Vì 1 số lý do e không up full size ảnh được :D phải cut 1 góc :D
    đây là ảnh before and After :D Mong các bác cho ý kiến :D Em muốn kéo tone màu này cho bộ ảnh tới của em :D

...
  2. leminh211

leminh211 Thành viên cấp 1

nhìn được hình nhỏ xí thế này em cũng bó tay @@ em nghĩ bác kéo contrast lên thôi là được rồi còn không thì kéo thanh màu black xuống tí xem thử sao :)
    Chu Soan Soan thích bài viết này
  3. kumito

kumito Thành viên cấp 2

2 tháng vửa rồi bạn học cái gì? từ màu before đó qua after thì đơn giản mà
    Chu Soan Soan thích bài viết này
  4. Chu Soan Soan

Chu Soan Soan Thành viên cấp 2

leminh211 mình kéo được màu nền rồi :-B Nhưng phần tóc thì màu khác quá ~X(
  5. Chu Soan Soan

Chu Soan Soan Thành viên cấp 2

kumito Những newbie như mình thì 2 tháng chả làm gì được nhiều :) Mình kéo được màu nền đó :) Nhưng màu tóc khác xa quá :)

Ủng hộ diễn đàn