Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách làm lưu bút học trò online

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi dangduyhao, 17/5/14.

Lượt xem: 7,092

1. dangduyhao Thành viên cấp 2

Chào các bác, em có một vấn đề thế khúc mắc, mà kiến thức có hạn nên xin thỉnh giáo các bác.
    Em đang có nhu cầu làm 1 trang lưu bút online, em muốn mọi người có thể nói mọi thứ về em trên trang đó, giao diện đơn giản thôi ạ.
    Hiện em đang có vài ý tưởng sau:
    - 1 trang blog (em định dùng blogspot nhưng không biết tạo cái khung ghi lưu bút như thế nào, và để nó hiển thị ra nữa =(()
    - 1 page facebook (cái này nó lại phô trương quá :|)
    - 1 biểu mẫu google drive giống như kiểu confession ấy ạ (không còn cách nào thì em đành phải dùng cái này :(()
    Mới chỉ có vậy, các bác giúp em với :x

...
  2. dangduyhao

dangduyhao Thành viên cấp 2

Up up up
  3. Lê Vinh

Lê Vinh Thành viên cấp 1

e nghĩ bác nên mua 1 cuốn vở đưa cho mọi người viết về bác vô đó .. nhanh gọn mà lại còn có nhiều font chữ đẹp :3
    dangduyhao thích bài viết này
  4. dangduyhao

Mình thích mọi người viết về mình có thể ẩn danh, viết cả những điều xấu điều tốt mà, nếu viết vào vở thì sẽ có nhiều thứ không được viết ra :x
  5. dangduyhao

Các bác giúp em với :((
  6. Ice Frog

Ice Frog Thành viên cấp 1

forum nhé :)) vậy cho chắc...đã gọi là lưu bút còn ẩn danh nữa -_-

có bao tật xấu...hay điểm tốt nào thì liệt kê cả ra..vậy còn có chổ mà vui
  7. dangduyhao

Ice Frog forum thì phải bắt đăng ký nick, em muốn nó đơn giản, ko cần đăng ký, chỉ vào và viết, nó sẽ hiển thị lên trang chủ

Ủng hộ diễn đàn