Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách làm lyric video giống của VEVO's lyric videos trên youtube?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi bichwii2010, 29/9/16.

Lượt xem: 2,399

1. bichwii2010 Mới đăng kí

Cho mình hỏi có ai biết các clip lyric của Vevo họ dùng phần mềm hoặc hiệu ứng gì không?
    Cụ thể là trong clip này, thì cần có các công cụ nào để làm được như thế này?
    .

Cho mình hỏi cách làm hiệu ứng hoa nở như trong clip này nữa?

Cảm ơn các bạn!

...
  2. Adam Minh Tưởng

Adam Minh Tưởng Mới đăng kí

After Effect nhé bạn.. bạn search kinetic typography lỷric có nhiểu lắm. >:D<
    bichwii2010 thích bài viết này
  3. bichwii2010

bichwii2010 Mới đăng kí

Cảm ơn bạn, cho mình hỏi thêm hiệu ứng hoa nở như trong bài MAP cũng có trong After Effect hả bạn? Hay cần dùng thêm phần mềm nào khác để tạo hoa như vậy?
  4. Adam Minh Tưởng

Adam Minh Tưởng Mới đăng kí

Chỉ after effect thôi mấy cái hiệu ứng này có thể dow về hoặc do bên thứ 3 thiết kế sẵn hoặc tự bạn làm ra ...bạn tìm hiểu về After sẽ biết nhé... Mình k chuyên lắm nên chỉ hiểu từng ý thôi
  5. bichwii2010

bichwii2010 Mới đăng kí

Okie, cảm ơn bạn nhiều nhé!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn