Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách sử dụng tùy biến công cụ magnetic lasso tool trong pts cs4

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi yeulacuoi1116, 30/7/13.

Lượt xem: 4,081

1. yeulacuoi1116 Thành viên cấp 1

Width ,Constrast, frequency . và hình cây bút bên cạnh ý ạ . nó có tác dụng gì ạ

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Width là bề rộng của Magnetic Lasso Tool, nó lan rộng ra, thì vùng đó đo hít nhảy rất xa đựơc.
    Contract là màu nó thả neo, nghĩa là lấy 50 % màu, nó hít ngay chỉnh giữa màu, nếu 10%, thì nó hít về mép sáng, chổ tối, nó sẽ hok thả neo vào.
    Frequecy là thả nhiều neo vào đường đi, nếu 100% thì thả neo nhiều, nếu 10%, thì thả neo ít.
    yeulacuoi1116 thích bài viết này
  3. yeulacuoi1116

yeulacuoi1116 Thành viên cấp 1

ô hô bác muôn ở đây nữa cơ. e yêu là cưới đây =)). bác cho em cái số dt đi. nhiều cái bác bik quá mà e ko biết :)). có gì em hỏi hô hô
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. tranvan.muon

e nhìn qua hình Avatar Đan Trường bên trái này, ngay phía dưới, có 1 hàng chữ, cũng là Nick Yahoo ! của a :))
  5. yeulacuoi1116

yeulacuoi1116 Thành viên cấp 1

chả thấy đâu bác muôn ạ. cho em luôn đi, hay là face cũng dc ạ . đi đi
  6. tranvan.muon

a luyện mắt e chơi thoai, dưới hình Avatar Đan Trường, có hàng chữ tranvan.muon
    thêm @yahoo.bom, hoặc trong yahoo add, thì hok cần @yahoo.com. :))

Ủng hộ diễn đàn