Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách thể hiện một đối tượng ở mặt phẳng khác

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi badboytn91, 22/5/13.

Lượt xem: 1,922

1. badboytn91 Mới đăng kí

Mình chỉ vọc photoshop linh tinh thôi nên không biết PTS có chức năng kiểu như thể hiện một đối tượng trên một mặt phẳng khác không vậy?
    Nếu có thì chức năng ấy tên là gì nhỉ, không biết có không nên không biết dùng từ khóa gì để tìm Google

...
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

À tức là ví dụ giờ trong ava của mình, mình cắt cái mặt ra chuyển cái mặt mình qua nền khác, đại loại thế phải ko..
  3. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Chờ 1 câu giải thích rõ hơn. kèm theo hình ảnh sẽ khả thi hơn.:
  4. minh_khuyen_da_xoa

minh_khuyen_da_xoa Thành viên cấp 2

qua 1 mặt phẳng khác là gì ? ko hiểu :-?
  5. haiautrang779

haiautrang779 Thành viên cấp 2

cái đó gọi là 3d chứ thông thường ta nhìn mặt trực diện tuy nhiên với vài thoa tác dơn giản bạn có thẻ làm cho ảnh như đang nằm nghiên hay đứng chéo

Ủng hộ diễn đàn