Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(HỎI) Cho mình hỏi đây là hiệu ứng gì ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi mrbom, 21/5/15.

Lượt xem: 1,884

1. mrbom Thành viên cấp 2

Mọi người cho mình hỏi hiệu ứng này là gì ? và cách làm chúng , hoặc có plugin gì ko ? ( Phần mềm AE nhé )
    Cái hiệu ứng trong video là có màu giật giật đó .
    [Xem từ phút này 1p5 là thấy , backguond đen trắng lâu lâu có màu xanh đỏ giật giật kiểu như ở mấy clip bar vũ trường hay làm í . Bác nào biết chỉ mình với nhé :D thks ạ !

...
  2. abc xyz

abc xyz Thành viên cấp 2

Cũng hay đấy, hóng cao nhân :D
  3. ninhnguyen95

ninhnguyen95 Mới đăng kí

chưa thấy ai tl nhỉ
  4. mrbom

mrbom Thành viên cấp 2

ninhnguyen95 abc xyz mình làm được rồi nhé :3 mò cả buổi chiều :v chọn effect 3d glass :D
    vulenguyen thích bài viết này
  5. cauvongtinhyeu

cauvongtinhyeu Thành viên cấp 2

Cái hiệu ứng này trong cái clip em của ngày hôm qua của Hoài Lâm có mấy lần cộng thêm giật màn hình nữa tạo ra điểm nhấn quá tốt
    mrbom thích bài viết này
  6. Bùi Khoa Vũ

Bùi Khoa Vũ Thành viên cấp 2

bạn có thể tìm hiểu tới bộ Red Giant Universe

Ủng hộ diễn đàn