Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi đáp anh em nào là thành viên diễn đàn VNZOOM

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi nguyenhoangmai, 1/7/14.

Lượt xem: 5,748

1. nguyenhoangmai Thành viên cấp 2

Em dẫn link từ diễn đàn vietdesigner.net vào vnzoom và bị kỷ luật mức 3 vô thời hạn !!!
    Anh em nào có cách giúp mình với !!! Thanks anh em nhiều !!!

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Chuyển hẳn nhà sang đây thôi!
  3. Jimmy Kudo

Jimmy Kudo Thành viên cấp 2

Không có cách nào đâu bạn à. Bạn lập nick khác thôi. Mấy mod vn-zoom gần đây toàn mod mới,ko còn như trước nữa nên ban nhiều người lắm,có phần gay gắt hơn,nói chung là ít thiện cảm hơn mấy mod trước. (:|
    Hồng Sơn thích bài viết này
  4. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Deleted
    Chỉnh sửa lần cuối: 1/7/14
    thoaihuong thích bài viết này
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Có thể trình bày rõ ràng hơn ko? Topic như thế nào, dẫn link trong trường hợp nào mà lại bị ban với lý do "dẫn link sai quy định"? Có PR trá hình hay gì gì ko? :D
  6. pipicodon

pipicodon Thành viên cấp 3

qua sinhvienit.net đi cho lành.. chứ vn-zoom nay chán lắm rồi
  7. nguyenhoangmai

nguyenhoangmai Thành viên cấp 2

8. Texture_SSK

Deleted.
  9. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ở bên đây nếu vi phạm nhiều nội quy thì cũng bị ban vĩnh viễn thôi :)

Xem rõ lại nội quy bên đó xem? Nếu sai thực sự thì thôi đành chấp nhận tạo nick mới.
  10. nguyenhoangmai

nguyenhoangmai Thành viên cấp 2

vì tài khoản đó có bạn bè với mấy cái chủ đề đang theo dỏi, ... chán thiệt
  11. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

mod bên đó ghép bạn vô cái tội pr cho vietdesigner đó mà8-}
  12. Texture_SSK

Deleted.
  13. Texture_SSK

Deleted.
  14. Texture_SSK

Deleted.
  15. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) công nhận ức thốn cả ruột khi phải login mới tải đc :)) google xong có bao giờ mà vào VNZ đâu chỉ hết đường mới phải mò vào :)) sai lầm lớn nhất VNZ là thành viên mới thấy link tải thề ý
    K.Q.A, thoaihuongTexture_SSK thích bài viết này.
  16. Texture_SSK

Deleted.
  17. Jimmy Kudo

Jimmy Kudo Thành viên cấp 2

Nhiều ý kiến thấy có vẻ ko thích Vn-Z cho lắm nhỉ? Riêng mình thì thấy bình thường. Reg nick để xem link thì tùy thớt,mà đâu phải mình vnz mới thế,nhiều diễn đàn lớn đều như vậy cả,vs lại nguồn đa số là do mấy mod và mem tự lấy nên k thể share rộng rãi cho khách viếng thăm được. Vs lại giờ cái gì Vnz đa số đều có,reg nick 1 tí dành cho mai sau thì cũng bình thường thôi. :))
  18. ChanhEp

ChanhEp Thành viên cấp 2

Kỳ cựu vn-zoom đây, ngày xưa tớ cũng là mod nhưng bây giờ không hoạt động nữa, lý do là không còn những con người của ngày xưa
    hatay1712, Texture_SSKJimmy Kudo thích bài viết này.
  19. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

voz cho đăng kí nick rồi... vn-zoom có nick 2k8

hatay1712Texture_SSK thích bài viết này.
  20. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

Mình là thành viên của vn-zoom cũng từ năm 2008.
    có thể giờ đây vn-zoom đã thay đổi nhưng ko thể phủ nhận đây là 1 trong những diễn đàn lớn nhất việt nam và cũng là ngôi nhà chung của rất nhiều người ( cũng như vDs )
    và bên trong nó cũng có rất nhiều các cao thủ ẩn giật trong tất cả các lĩnh vực, và đó là nơi mà dân IT như mình không bao giờ dời bỏ vì nó có quá nhiều thử để học hỏi, để chao đổi.
    [ còn Texture_SSK , suy nghĩ của bạn tôi không có ý kiến, đó là ý riêng của bạn.
    nhưng việc bạn lên 4rum của Design mà lại đi chửi bới một 4rum khác tôi thấy chẳng có gì hay ho cả.
    Và tôi đang tự hỏi bạn đã làm được cái quái gì cho họ mà bạn có cái quyền chửi bới họ. hay bạn thích thì chửi.
    rất may mắn là vn-zoom ko có thành viên là bạn, và cũng rất buồn vì giờ có có toàn những người như bạn đang là thành viên của vn-zoom. ]
    (tôi cũng là thành viên của Vn-zoom lên bạn chửi họ cũng chẳng khác gì bạn đang chửi những người như tôi )
    Jimmy Kudo, nguyenhoangmaiTexture_SSK thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn