Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi đáp] Bị lỗi khi xuất file video trong AE CS4

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi cavangcodon, 24/7/14.

Lượt xem: 2,391

1. cavangcodon Mới đăng kí

Các bác nào rành về AE cs4 cho em hỏi một chút ạ...?
    em chỉnh sửa ko có gì nhưng khi render đc khoảng 10% thì nó bị lỗi và ko cho xuất tiếp đây là hình ảnh trước và sau khi bị lỗi
    đấy là em dùng hỗ trợ render còn lỗi trước khi em dùng cái hỗ trợ này thì nó bị lỗi như thế này ạ
    có một số project thì em render bình thường nhưng có mấy cái nó toàn bị lỗi như thế ổ đĩa của em trống 120Gb em nghĩ chắc là đủ chứ nhỉ?
    Vậy em đăng bài này rất mong đc sự hỗ trợ của các bác
    Em xin chân thành cảm ơn :):):):):)

...
  2. cavangcodon

cavangcodon Mới đăng kí

uppppppppppppppppppppppp
    ko có ai giúp mình với à...chán thế nhỉ
  3. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Tăng Ram dành cho AE, nếu có nhiều nhân thì trong setting bật Multiprocessing lên. Cache có thì xóa hết, cũng không để trong ổ C nữa do hay bị đầy. Cứ làm thử vậy xem nào
  4. cavangcodon

cavangcodon Mới đăng kí

ý của bạn là máy 2gb ko thể xuất video ra đc hả ?
    chán nhỉ

Ủng hộ diễn đàn